

HALMASHAURI YA WILAYA YA SUMBAWANGA

TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA MAENDELEO KWA KIPINDI CHA ROBO YA KWANZA KUANZI JUNI HADI SEPTEMBER 2021/22

1. IDARA YA MIPANGO TAKWIMU NA UFUATILIAJI									
RUZUKU TOKA SERIKALI KUU									
NA				FEDHA ZILIZOTENGWA	FEDHA ZILIZOTOLEWA	KAZILIZOPANGWA KUFANYIKA KATIKA ROBO YA KWANZA MWAKA 2021/22	KIASI CHA FEDHA KILICHOTUMIKA	HATUA YA UTEKELEZAJI	MAONI/CHANGAMOTO
				150,000,000.00	-	Kuwezesha ujenzi wa Nyumba ya Mkurugenzi Mtendaji ifikapo Juni 2022		Eneo kwa ajili ya ujenzi wa Nyumba limeandaliwa	Fedha bado kupokelewa
				1,000,000,000.00	-	Kuwezesha ujenzi wa Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji ifikapo Juni 2022		Ujenzi wa Ofisi ya Mkurugenzi ipo katika hatua ya awali (Msingi)	Kazi inaendelea
	TASAF			3,292,888,000.00	141,275,000.00	Kuwezesha upelekaji wa fedha katika kaya maskini 5097 kwa Vijiji 66 ifikapo Juni 2022	22,615,000.00	Upelekaji wa fedha kwa walenga unafanyika	Fedha zimetolewa kwa kaya 4640, Uhawilishaji unaendelea
	MFUKO WA JIMBO			66,704,000.00	-	Kuwezesha ukamilishaji wa Miradi iliyoanzishwa kwa nguvu za wananchi kupita mfuko wa Jimbo ifikapo Juni 2022		Miradi ya wananchi ipo katika hatua tofautitofauti wa ukamilishaji	Kazi zinaendelea
	JUMLA			4,509,592,000.00	141,275,000.00		22,615,000.00		
	MAPATO YA NDANI								
	A. BAKAA LA 2020/2021								
NA				FEDHA ZILIZOTENGWA	FEDHA ZILIZOTOLEWA	KAZILIZOPANGWA KUFANYIKA KATIKA ROBO YA KWANZA MWAKA 2021/22	KIASI CHA FEDHA KILICHOTUMIKA	HATUA YA UTEKELEZAJI	MAONI/CHANGAMOTO
					15,000,000.00	Kuwezesha ukamilishaji wa ujenzi unaondelea katika zahanati ya Ilanga ifikapo Juni 2022	15,000,000.00	Hatua ya ukamilishaji	Kazi inaendelea
					10,000,000.00	Kuwezesha ukamilishaji wa ujenzi unaondelea katika Shule ya Msingi Mpwapwa ifikapo Juni 2022	10,000,000.00	Hatua ya ukamilishaji	Kazi inaendelea
					10,000,000.00	Kuwezesha ukamilishaji wa ujenzi unaondelea katika zahanati ya Tululu ifikapo Juni 2022	10,000,000.00	Hatua ya ukamilishaji	Kazi inaendelea
					10,201,495.10	Kuwezesha ukamilishaji wa ujenzi unaondelea katika Stendi ya Mabasi Mji mdogo wa Laela ifikapo Juni 2022	10,201,495.10	Kazi inaendelea	Mradi unahitaji fedha nyingi ili kuukamilisha
					2899409.82	Kuwezesha hamasa kwa Vijiji juu ya utunzaji wa Mazingira katika Mlima wa Lyambalyamfipa ifikapo Juni 2022	2899409.82	Elimu imetolewa	Utunzaji wa Mazingira ni endelevu

NA				FEDHA ZILIZOTENGWA	FEDHA ZILIZOTOLEWA	KAZIZILIZOPANGWA KUFANYIKA KATIKA ROBO YA KWANZA MWAKA 2021/22	KIASI CHA FEDHA KILICHOTUMIKA	HATUA YA UTEKELEZAJI	MAONI/CHANGAMOTO
					1,491,297.47	Kuwezesha ukamilishaji wa Darasa shule ya Sekondari Uchile Ifikapo Juni 2022	1,491,297.47	Hatua ya ukamilishaji	Kazi inaendelea
					592,670.00	Kuwezesha ukamilishaji wa Zahanati ya Ilambo Ifikapo Juni 2022	592,670.00	Hatua ya ukamilishaji	Kazi inaendelea
					509,943.00	Kuwezesha ukamilishaji wa Zahanati ya Sandulula Ifikapo Juni 2022	509,943.00	Hatua ya ukamilishaji	Kazi inaendelea
	JUMLA				50,694,815.39		50,694,815.39		
	B. UTEKELEZAJI WA BAJETI YA 2022 - MAPATO YA NDANI								
NA				FEDHA ZILIZOTENGWA	FEDHA ZILIZOTOLEWA	KAZIZILIZOPANGWA KUFANYIKA KATIKA ROBO YA KWANZA MWAKA 2021/22	KIASI CHA FEDHA KILICHOTUMIKA	HATUA YA UTEKELEZAJI	MAONI/CHANGAMOTO
				62,218,100.00	7,500,000.00	Kuwezesha Usimamizi , ufuatiliaji na tathmini ya Miradi 244 ya Maendeleo ifikapo Juni 2022	7,500,000.00	Usimamizi na ufuatiliaji umefanyika	Swala la usimamizi na ufuatiliaji wa Miradi ni endelevu
				6,000,000.00	0	Kuwezesha uandaaji wa wasifu wa Halmashuri kwa kupata takwimu sahihi za mwaka ifikapo Juni 2022	-	Takwimu za Halmashuri zinaendelea kuhuishwa	Takwimu zinahuishwa
				34,143,100.00	0	Kuwezesha uendelezaji wa ujenzi wa Stendi ya Mabasi katika Mji Mdogo wa Laela ifikapo Juni 2022	-	Kazi ya uendelezaji wa ujenzi wa stendi inaendelea	Kazi hii inahitaji fedha nyingi ili kukamilisha ujenzi wa stendi
	JUMLA			102,361,200.00	7,500,000.00		7,500,000.00		
	JUMLA KUU MIPANGO			4,611,953,200.00	148,775,000.00		30,115,000.00		
	2. IDARA YA ELIMU SEKONDARI								
	MIRADI AMBAYO IPO KWENYE BAJETI								
	SERIKALI KUU								
	MIRADI			FEDHA ZILIZOTENGWA	FEDHA ZILIZOTOLEWA	KAZI ZILIZOPANGWA KUFANYIKA KATIKA ROBO YA KWANZA 2021/2022	KIASI CHA FEDHA KILICHOTUMIKA	HATUA YA UTEKELEZAJI	MAONI/CHANGAMOTO KAMA IPO
1				51,000,000.00	8,500,000.00	Kuwawezesha wakuu wa shule kutekeleza majukumu yao ya kiutawala katika shule 17 za sekondari hadi kufikia Juni 2022	8,500,000.00		Utekelezaji unaendelea
2				120,350,000.00	15,699,250.29	Kuwezesha ununuzi wa vifaa vya kufundishia na kujifunzia kwa wanafunzi 12,380 ifikapo Juni 2022	15,699,250.29		Utekelezaji unaendelea

NA				FEDHA ZILIZOTENGWA	FEDHA ZILIZOTOLEWA	KAZIZILIZOPANGWA KUFANYIKA KATIKA ROBO YA KWANZA MWAKA 2021/22	KIASI CHA FEDHA KILICHOTUMIKA	HATUA YA UTEKELEZAJI	MAONI/CHANGAMOTO
2				40,000,000.00	-	Kuwezesha ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa katika shule ya sekondari Ilemba ifikapo Juni 2022	-	Mradi bado kuanza	Fedha haijatolewa
3				40,000,000.00	-	Kuwezesha ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa katika shule ya sekondari Mazoka ifikapo Juni 2022	-	Mradi bado kuanza	Fedha haijatolewa
4				15,000,000.00	-	Kuwezesha ukamilishaji wa chumba cha maabara katika Shule ya Sekondari Unyiha ifikapo Juni 2022	-	Maabara imepauliwa	Fedha haijatolewa
5				15,000,000.00	-	Kuwezesha ukamilishaji wa chumba cha maabara katika Shule ya Sekondari Makuzani ifikapo Juni 2022	-	Maabara imepauliwa	Fedha haijatolewa
6				15,000,000.00	-	Kuwezesha ukamilishaji wa chumba cha maabara katika Shule ya Sekondari Kwela ifikapo Juni 2022	-	Maabara imepauliwa	Fedha haijatolewa
7				15,000,000.00	-	Kuwezesha ukamilishaji wa chumba cha maabara katika Shule ya Sekondari Kaoze ifikapo Juni 2022	-	Maabara imepauliwa	Fedha haijatolewa
8				15,000,000.00	-	Kuwezesha ukamilishaji wa chumba cha maabara katika Shule ya Sekondari Ilemba ifikapo Juni 2022	-	Maabara imepauliwa	Fedha haijatolewa
9				15,000,000.00	-	Kuwezesha ukamilishaji wa chumba cha maabara katika Shule ya Sekondari Milenia ifikapo Juni 2022	-	Maabara imepauliwa	Fedha haijatolewa
10				20,000,000.00	-	Kuwezesha ujenzi wa chumba cha Kompyuta (ICT - Room) katika Shule ya Sekondari Miangalua ifikapo Juni 2022	-	Mradi bado kuanza	Fedha haijatolewa
11				20,000,000.00	-	Kuwezesha ujenzi wa chumba cha Kompyuta (ICT - Room) katika Shule ya Sekondari Uchile ifikapo Juni 2022	-	Mradi bado kuanza	Fedha haijatolewa
12				20,000,000.00	-	Kuwezesha ujenzi wa chumba cha Kompyuta (ICT - Room) katika Shule ya Sekondari Mzindakaya ifikapo Juni 2022	-	Mradi bado kuanza	Fedha haijatolewa
13				20,000,000.00	-	Kuwezesha ujenzi wa chumba cha Kompyuta (ICT - Room) katika Shule ya Sekondari Mazoka ifikapo Juni 2022	-	Mradi bado kuanza	Fedha haijatolewa
14				20,000,000.00	-	Kuwezesha ujenzi wa chumba cha Kompyuta (ICT - Room) katika Shule ya Sekondari Vuma ifikapo Juni 2022	-	Mradi bado kuanza	Fedha haijatolewa
15				20,000,000.00	-	Kuwezesha ujenzi wa chumba cha Kompyuta (ICT - Room) katika Shule ya Sekondari Milenia ifikapo Juni 2022	-	Mradi bado kuanza	Fedha haijatolewa
16				20,000,000.00	-	Kuwezesha ujenzi wa chumba cha Kompyuta (ICT - Room) katika Shule ya Sekondari Kapenta ifikapo Juni 2022	-	Mradi bado kuanza	Fedha haijatolewa

NA				FEDHA ZILIZOTENGWA	FEDHA ZILIZOTOLEWA	KAZIZILIZOPANGWA KUFANYIKA KATIKA ROBO YA KWANZA MWAKA 2021/22	KIASI CHA FEDHA KILICHOTUMIKA	HATUA YA UTEKELEZAJI	MAONI/CHANGAMOTO
17				20,000,000.00	-	Kuwezesha ujenzi wa chumba cha Kompyuta (ICT - Room) katika Shule ya Sekondari Kaoze ifikapo Juni 2022	-	Mradi bado kuanza	Fedha haijatolewa
18				20,000,000.00	-	Kuwezesha ujenzi wa chumba cha Kompyuta (ICT - Room) katika Shule ya Sekondari Kipeta ifikapo Juni 2022	-	Mradi bado kuanza	Fedha haijatolewa
19				40,000,000.00	-	Kuwezesha ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa katika Shule ya Sekondari llemba ifikapo Juni 2022	-	Mradi bado kuanza	Fedha haijatolewa
20				40,000,000.00	-	Kuwezesha ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa katika Shule ya Sekondari Mazoka ifikapo Juni 2022	-	Mradi bado kuanza	Fedha haijatolewa
21				40,000,000.00	-	Kuwezesha ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa katika Shule ya Sekondari Lula ifikapo Juni 2022	-	Mradi bado kuanza	Fedha haijatolewa
22				40,000,000.00	-	Kuwezesha ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa katika Shule ya Sekondari Kapenta ifikapo Juni 2022	-	Mradi bado kuanza	Fedha haijatolewa
23				8,800,000.00	-	Kuwezesha ujenzi wa matundu 8 ya vyoo katika Shule ya Sekondari Kwela hadi kufikia Juni 2022	-	Mradi bado kuanza	Fedha haijatolewa
24				8,800,000.00	-	Kuwezesha ujenzi wa matundu 8 ya vyoo katika Shule ya Sekondari Kapenta hadi kufikia Juni 2022	-	Mradi bado kuanza	Fedha haijatolewa
25				8,800,000.00	-	Kuwezesha ujenzi wa matundu 8 ya vyoo katika Shule ya Sekondari Lula hadi kufikia Juni 2022	-	Mradi bado kuanza	Fedha haijatolewa
26				8,800,000.00	-	Kuwezesha ujenzi wa matundu 8 ya vyoo katika Shule ya Sekondari Mazoka hadi kufikia Juni 2022	-	Mradi bado kuanza	Fedha haijatolewa
27				120,000,000.00	-	Kuwezesha ujenzi wa Shule ya Sekondari ya Kata ya Ikozi ifikapo Juni 2022	-	Mradi bado kuanza	Fedha haijatolewa
28				120,000,000.00	-	Kuwezesha ujenzi wa Shule ya Sekondari ya Kata ya Mnokola ifikapo Juni 2022	-	Mradi bado kuanza	Fedha haijatolewa
29				120,000,000.00	-	Kuwezesha ujenzi wa Shule ya Sekondari ya Kata ya Kalumbaleza ifikapo Juni 2022	-	Mradi bado kuanza	Fedha haijatolewa
30				120,000,000.00	-	Kuwezesha ujenzi wa Shule ya Sekondari ya Kata ya Nankanga ifikapo Juni 2022	-	Mradi bado kuanza	Fedha haijatolewa
31				120,000,000.00	-	Kuwezesha ujenzi wa Shule ya Sekondari ya Kata ya Kilangawana ifikapo Juni 2022	-	Mradi bado kuanza	Fedha haijatolewa
32				80,000,000.00	-	Kuwezesha ujenzi wa bweni katika Shule ya Sekondari Uchile ifikapo Juni 2022	-	Mradi bado kuanza	Fedha haijatolewa
33				80,000,000.00	-	Kuwezesha ujenzi wa bweni katika Shule ya Sekondari Vuma ifikapo Juni 2022	-	Mradi bado kuanza	Fedha haijatolewa

NA				FEDHA ZILIZOTENGWA	FEDHA ZILIZOTOLEWA	KAZIZILIZOPANGWA KUFANYIKA KATIKA ROBO YA KWANZA MWAKA 2021/22	KIASI CHA FEDHA KILICHOTUMIKA	HATUA YA UTEKELEZAJI	MAONI/CHANGAMOTO
34				40,000,000.00	-	Kuwezesha ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa katika Shule ya Sekondari Mpuu ifikapo Juni 2022	-	Mradi bado kuanza	Fedha haijatolewa
35				40,000,000.00	-	Kuwezesha ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa katika Shule ya Sekondari Vuma ifikapo Juni 2022	-	Mradi bado kuanza	Fedha haijatolewa
36				4,400,000.00	-	Kuwezesha ujenzi wa matundu 4 ya vyoo katika Shule ya Sekondari Kipeta ifikapo Juni 2022	-	Mradi bado kuanza	Fedha haijatolewa
37				4,400,000.00	-	Kuwezesha ujenzi wa matundu 4 ya vyoo katika Shule ya Sekondari Mpuu ifikapo Juni 2022	-	Mradi bado kuanza	Fedha haijatolewa
38				4,400,000.00	-	Kuwezesha ujenzi wa matundu 4 ya vyoo katika Shule ya Sekondari Uchile ifikapo Juni 2022	-	Mradi bado kuanza	Fedha haijatolewa
	JUMLA NDOGO			1,438,400,000.00	-		-		
	MAPATO YA NDANI - SEKONDARI								
	MIRADI			FEDHA ZILIZOTENGWA	FEDHA ZILIZOTOLEWA	KAZI ZILIZOPANGWA KUFANYIKA KATIKA ROBO YA KWANZA 2021/2022	KIASI CHA FEDHA KILICHOTUMIKA	HATUA YA UTEKELEZAJI	MAONI/CHANGAMOTO KAMA IPO
1				15,000,000.00	-	Kuwezesha ukamilishaji wa Hosteli katika Shule ya Sekondari Kikwale ifikapo Juni 2022	-	Mradi upo hatua ya Msingi	Fedha haijatolewa
2				15,000,000.00	-	Kuwezesha ukamilishaji wa Hosteli katika Shule ya Sekondari Vuma ifikapo Juni 2022	-	Mradi upo hatua ya Msingi	Fedha haijatolewa
	JUMLA NDOGO			30,000,000.00	-		-		
	MIRADI AMBAYO HAIPO KWENYE BAJETI								
	WAHISANI								
1				-	75,000,000.00	Kuwezesha ujenzi wa bweni katika Shule ya Sekondari Kipeta Ifikapo Juni 2022	-	Ukusanyaji wa mchanga na tofali unaendelea	Utekelezaji unaendelea
	JUMLA NDOGO			-	75,000,000.00		-		
	SERIKALI KUU								

NA				FEDHA ZILIZOTENGWA	FEDHA ZILIZOTOLEWA	KAZIZILIZOPANGWA KUFANYIKA KATIKA ROBO YA KWANZA MWAKA 2021/22	KIASI CHA FEDHA KILICHOTUMIKA	HATUA YA UTEKELEZAJI	MAONI/CHANGAM OTO
	MIRADI			FEDHA ZILIZOTENGWA	FEDHA ZILIZOTOLEWA	KAZIZILIZOPANGWA KUFANYIKA KATIKA ROBO YA KWANZA 2021/2022	KIASI CHA FEDHA KILICHOTUMIKA	HATUA YA UTEKELEZAJI	MAONI/CHANGAM OTO KAMA IPO
1				-	25,000,000.00	Kuwezesha ukamilishaji wa vyumba 2 vya madarasa Shule ya Sekondari Miangalua ifikapo Juni 2022	-	Mradi upo hatua ya lenta	Vifungu vya malipo bado kushuka
2				-	12,500,000.00	Kuwezesha ukamilishaji wa chumba 1 cha darasa Shule ya Sekondari Mpui ifikapo Juni 2022	-	Mradi upo hatua ya lenta	Vifungu vya malipo bado kushuka
3				-	12,500,000.00	Kuwezesha ukamilishaji wa chumba 1 cha darasa Shule ya Sekondari Kapenta ifikapo Juni 2022	-	Mradi upo hatua ya lenta	Vifungu vya malipo bado kushuka
	JUMLA NDOGO			-	50,000,000.00		-		
	JUMLA KUU SEKONDARI			2,262,990,000.00	192,576,850.29		67,576,850.29		
3. IDARA YA ELIMU MSINGI									
A. MIRADI ILIYOVIKWA MWAKA 2020/2021									
RUZUKU TOKA SERIKALI KUU									
NA				FEDHA ZILIZOTENGWA	FEDHA ZILIZOTOLEWA	KAZIZILIZOPANGWA KUFANYIKA KATIKA ROBO YA KWANZA MWAKA 2021/22	KIASI CHA FEDHA KILICHOTUMIKA	HATUA YA UTEKELEZAJI	MAONI/CHANGAM OTO
				0	320,000,000.000	Ujenzi wa vyumba vya madarasa 16 katika shule 8 Kila moja 40,000,000/= za msingi kwa fedha ya EP4R (laela 'B', Igonda, Nankanga, Tuwi, Ilemba, Sakalilo, Mtowisa na Uzia ifikapo Septemba 2021	300,000,000	shule za msingi Laela 'B', Igonda, Mtowisa, Tuwi, Ilemba zimekamilisha kazi na Nankanga, sakalilo na uzia wako hatua ya upakaji wa rangi	Kazi naendelea licha ya kuchelewa baada ya fedha kuvuka mwaka zilichelewa kufunguka
				0	52,800,000	Ujenzi wa vyoo matundu 12 ya vyoo vya wanafunzi na 2 vya walimu kwa shule kwa shule 4 kila moja shilingi 12,300,000/= za Nankanga Tuwi, Ilemba, Sakalilo kwa fedha za COVID 19 ifikapo Septemba 2021	50,000,000	Vyoo shule ya msingi Tuwi na ilemba vimekamilika na shule ya Nankanga na Sakalilo viko hatua ya uwekaji wa marumaru	Kazi naendelea licha ya kuchelewa baada ya fedha kuvuka mwaka zilichelewa kufunguka
				0	100,000,000	Ujenzi wa bweni la wanafunzi wenye mahitaji maalum (80,000,000) na chumba kimoja cha darasa (20,000,000) katika shule ya msingi Mukamanye unaofadhiliwa na GPE II LANES	96,000,000	Chumba cha darasa kiko hatua ya upakaji wa rangi na bweni liko hatua ya upigaji wa lipu ndani	Jamii kuchelewa kutoa vifaa vinavyotakiwa kutolewa na wananchi kama vile Tofali na kusababisha mradi kuchelewa pamoja na fedha kuvuka mwaka na kuchelewa kufunguka

NA				FEDHA ZILIZOTENGWA	FEDHA ZILIZOTOLEWA	KAZIZILIZOPANGWA KUFANYIKA KATIKA ROBO YA KWANZA MWAKA 2021/22	KIASI CHA FEDHA KILICHOTUMIKA	HATUA YA UTEKELEZAJI	MAONI/CHANGAM OTO
					137,512,078	Ukamilishaji wa ujenzi wa vyumba vya madarasa katika shule 11 kila moja shilingi 12,508,098 za Nampako,Ikozi,Kancho,IKawalachitet e,MpandaNkwilo,Msila,Kamnyazya ,Kawila,Zimba,Ng;ongo na Milepa kwa fedha toka serikali kuu hadi ifikapo Septemba 2021	137,512,078	Kazi imekamilika kwa shule zote na vyumba vinatumika	Fedha kuvuka mwaka na kuchelewa kufunguka
	JUMLA NDOGO			0	320,290,312,078				
	B. MIRADI YA BAJETI YA 2021/2022								
	MAPATO YA NDANI								
NA				FEDHA ZILIZOTENGWA	FEDHA ZILIZOTOLEWA	KAZIZILIZOPANGWA KUFANYIKA KATIKA ROBO YA KWANZA MWAKA 2021/22	KIASI CHA FEDHA KILICHOTUMIKA	HATUA YA UTEKELEZAJI	MAONI/CHANGAM OTO
				40,000,000	0	Kuwezesha ukamilishaji wa miundombinu katika shule 10 za Msingi ifikapo juni 2022		majengo yote yako usawa wa linta	fedha haijatolewa
	JUMLA NDOGO			40,000,000				0	
	SERIKALI KUU								
	ELIMU BILA MALIPO								
NA				FEDHA ZILIZOTENGWA	FEDHA ZILIZOTOLEWA	KAZIZILIZOPANGWA KUFANYIKA KATIKA ROBO YA KWANZA MWAKA 2021/22	KIASI CHA FEDHA KILICHOTUMIKA	HATUA YA UTEKELEZAJI	MAONI/CHANGAM OTO
				25,839,000	6,459,750	Kuwezesha upatikanaji wa chakula kila mwezi kwa wanafunzi wenye mahitaji maalum kutoka katika shule jumuishi 7 ili kupunguza utapiamlo na kuongeza Afya kwa wanafunzi ifikapo iuni 2022	6,459,750	chakula kinatolewa kwa shule zote saba	Fedha zinaendelea kupokelewa na kutumika shuleni
				266,400,000	66,600,000	Kuwezesha upatikanaji wa posho ya madaraka kwa walimu wakuu 104 ifikapo juni 2022	66,600,000	fedha za posho zinatolewa kila mwezi	Fedha zinaendelea kupokelewa na kutumika shuleni
				81,000,000	20,250,000	Kuwezesha upatikanaji wa posho ya madaraka kwa waratibu Elimu Kata 27 ifikapo juni 2022	20,250,000	fedha za posho zinatolewa kila mwezi	Fedha zinaendelea kupokelewa na kutumika shuleni
				621,180,000	0	Kuwezesha upatikanaji wa vifaa vya kufundishia na kujifunzia kwa shule 104 za msingi Ifikapo Juni 2022	0	fedha inatolewa kila mwezi na kupelekwa moja kwa moja shuleni	fedha haijatolewa
	JUMLA			994,419,000	93,309,750		93,309,750		
	SERIKALI KUU - ELIMU MSINGI								
NA				FEDHA ZILIZOTENGWA	FEDHA ZILIZOTOLEWA	KAZIZILIZOPANGWA KUFANYIKA KATIKA ROBO YA KWANZA MWAKA 2021/22	KIASI CHA FEDHA KILICHOTUMIKA	HATUA YA UTEKELEZAJI	MAONI/CHANGAM OTO
	MABOMA			120,000,000	0	Kuwezesha ukamilishaji wa vyumba 10 vya madarasa katika shule 10 za Msingi kutoka serikali kuu ifikapo juni 2022		vyumba viko usawa wa linta	fedha haijatolewa

NA				FEDHA ZILIZOTENGWA	FEDHA ZILIZOTOLEWA	KAZIZILIZOPANGWA KUFANYIKA KATIKA ROBO YA KWANZA MWAKA 2021/22	KIASI CHA FEDHA KILICHOTUMIKA	HATUA YA UTEKELEZAJI	MAONI/CHANGAMOTO
	EP4R			339,649,870	0	Kuwezesha ukamilishaji wa vyumba 33 vya madarasa katika shule 18 za Msingi kutoka EP4R ifikapo juni 2022	0	vyumba viko usawa wa linta	fedha haijatolewa
	LANES			62,200,000	0	Kuwezesha ujenzi wa madarasa 3 na matundu 2 ya vyoo katika shule ya Msingi Laela 'A" kupitia Programu ya LANES ifikapo juni 2022	0	mashimo ya vyoo yalishaandaliwa	fedha haijatolewa
	SWASH			279,400,000	0	Kuwezesha ujenzi wa matundu 254 ya vyoo katika shule 10 za Msingi kupitia programu ya SRWSS ifikapo juni 2022	0	mashimo ya vyoo yalishaandaliwa	fedha haijatolewa
	EP4R			0	33,000,000	Ujenzi wa vyoo matundu 6 kila shule kwa shule 5 za Laela 'B', Igonda, Mtowisa ,Uzia na Sakalilo kwa Fedha za EP4R		Kazi ya uchimbaji wa mashimo inaendelea	Mfumo kuchelewa kuachia fedha
				42,301,125.56	42,301,125.56	Ujenzi wa vyoo matundu 29 shule ya Mpui 'A', kwa Fedha za SWASH ifikapo Septemba 2021	-	Kazi ya uchimbaji wa mashimo inaendelea	Mfumo kuchelewa kuachia fedha
	JUMLA NDOGO			843,550,995.56	75,301,125.56		-		
	JUMLA ELIMU MSINGI			1,877,969,995.56	168,610,875.56		-	93,309,750.00	
	4. IDARA YA ARDHI NA MALIASILI								
	MAPATO YA NDANI								
NA				FEDHA ZILIZOTENGWA	FEDHA ZILIZOTOLEWA	KAZIZILIZOPANGWA KUFANYIKA KATIKA ROBO YA KWANZA MWAKA 2021/22	KIASI CHA FEDHA KILICHOTUMIKA	HATUA YA UTEKELEZAJI	MAONI/CHANGAMOTO
				24,000,000	0	Upimaji wa viwanja Miji Midogo ya Laela na Mtowisa		michoro ya mipango miji imeandaliwa na uthamini umefanyika	fedha imechelewa kutolewa
				10,000,000	0	Ujenzi wa vituo vya mabasi Muze na Kilyamatundu		uthamini umefanyika, bado kulipa fidia kwa wamiliki wa Ardhi	fedha imechelewa kutolewa
	JUMLA MALIASILI			34,000,000	0			0	
	5. IDARA YA KILIMO, UMWAGILAJI NA USHIRIKA								
	MAPATO YA NDANI								
NA				FEDHA ZILIZOTENGWA	FEDHA ZILIZOTOLEWA	KAZIZILIZOPANGWA KUFANYIKA KATIKA ROBO YA KWANZA MWAKA 2021/22	KIASI CHA FEDHA KILICHOTUMIKA	HATUA YA UTEKELEZAJI	MAONI/CHANGAMOTO
				10,000,000	0	Kuanzisha kitalu cha miche ya Korosho Kata ya Muze		Utekelezaji bado haujaanza	Fedha haijatolewa kwa wakati
				10,000,000	0	Kuanzisha kitalu cha miche ya Kahawa Laela		Utekelezaji bado haujaanza	Fedha haijatolewa kwa wakati
				5,959,000	0	Upimaji wa afya ya udongo kwa sampuli 54		Utekelezaji bado haujaanza	fedha haijatolewa kwa wakati
				8,250,000	0	Kusaidia uazishwaji wa mashamba darasa 40		Utekelezaji bado haujaanza	Fedha haijatolewa kwa wakati

NA				FEDHA ZILIZOTENGWA	FEDHA ZILIZOTOLEWA	KAZIZILIZOPANGWA KUFANYIKA KATIKA ROBO YA KWANZA MWAKA 2021/22	KIASI CHA FEDHA KILICHOTUMIKA	HATUA YA UTEKELEZAJI	MAONI/CHANGAMOTO
	B. UTEKELEZAJI WA BAJETI 2021/2022 MAPATO YA NDANI								
NA				FEDHA ZILIZOTENGWA	FEDHA ZILIZOTOLEWA	KAZIZILIZOPANGWA KUFANYIKA KATIKA ROBO YA KWANZA MWAKA 2021/22	KIASI CHA FEDHA KILICHOTUMIKA	HATUA YA UTEKELEZAJI	MAONI/CHANGAMOTO
				4,455,000	0	Kujenga vizimba vya kuhifadhia taka ngumu katika mamlaka ya Mji mdogo wa Laela ifikapo juni 2022	0		Shughuli haijatekelezwa fedha hazijatolewa
				10,505,000	0	Kujenga eneo la kutupia taka ngumu (dampo) katika mamlaka ya Mji mdogo wa Laela ifikapo juni 2022	0		Shughuli haijatekelezwa fedha hazijatolewa
				5,040,000	0	Kuwezesha malipo ya vibarua wa usafi wa Mazingira ifikapo juni 2022	300,000		Shughuli imetekelezwa na ni endelevu
	JUMLA MAZINGIRA			20,000,000	0		300,000		
	8. IDARA YA MAENDELEO YA JAMII								
	MAPATO YA NDANI								
	A. BAKAA LA 2020/2021								
NA				FEDHA ZILIZOTENGWA	FEDHA ZILIZOTOLEWA	KAZIZILIZOPANGWA KUFANYIKA KATIKA ROBO YA KWANZA MWAKA 2021/22	KIASI CHA FEDHA KILICHOTUMIKA	HATUA YA UTEKELEZAJI	MAONI/CHANGAMOTO
					35,000,000	Utoaji wa Mikopo kwa Vikundi vya Wanawake, Vijana na watu wenye Ulemavu ifikapo Juni 2021/22	35,000,000	Mikopo imetolewa kwa vikundi 2 vya wanawake, 4 vya Vijana na Mtu mwenye ulemavu mmoja	Fedha hii ni marejesho
	JUMLA				35,000,000		35,000,000		
				FEDHA ZILIZOTENGWA	FEDHA ZILIZOTOLEWA	KUFANYIKA KATIKA ROBO YA KWANZA MWAKA 2021/22	KIASI CHA FEDHA KILICHOTUMIKA	HATUA YA UTEKELEZAJI	MAONI/CHANGAMOTO
					51,000,000	Utoaji wa Mikopo kwa Vikundi vya Wanawake, Vijana na watu wenye Ulemavu ifikapo Juni 2021/22	51,000,000	Mikopo imetolewa kwa vikundi 9 vya wanawake, Vijana na 1 Mtu mwenye ulemavu mmoja	Fedha hii ni bakaa la 2020/2021
					51,000,000		51,000,000		
	B. MAPATO YA NDANI BAJETI YA 2021/2022								
NA				FEDHA ZILIZOTENGWA	FEDHA ZILIZOTOLEWA	KAZIZILIZOPANGWA KUFANYIKA KATIKA ROBO YA KWANZA MWAKA 2021/22	KIASI CHA FEDHA KILICHOTUMIKA	HATUA YA UTEKELEZAJI	MAONI/CHANGAMOTO

NA				FEDHA ZILIZOTENGWA	FEDHA ZILIZOTOLEWA	KAZIZILIZOPANGWA KUFANYIKA KATIKA ROBO YA KWANZA MWAKA 2021/22	KIASI CHA FEDHA KILICHOTUMIKA	HATUA YA UTEKELEZAJI	MAONI/CHANGAMOTO
				261,000,000	15,000,000	Utoaji wa mikopo kwenye vikundi 20 vya vijana, Wanawake na watu wenye ulemavu	15,000,000	Mkopo umetolewa kwa vikundi 2 vya wanawake kimoja na Vijana kimoja.	Fedha hii ni sehemu ya asilimia 10 ya mapato ya ndani
	JUMLA			261,000,000	15,000,000		15,000,000		
	JUMLA KUU MIRADI YA MAENDELEO			9,211,237,995.56	526,152,725.85		207,491,600.29		
	9. IDARA YA AFYA								
	BAKAA 2020/2021								
	RUZUKU KUTOKA SERIKALI KUU								
NA			MIRADI	FEDHA ILIYOTENGWA	FEDHA ILIYOTOLEWA	KAZI ZILIZOPANGWA	KIASI CHA FEDHA KILICHOTUMIKA	HATUA YA UTEKELEZAJI	MAONI/CHANGAMOTO KAMA IPO
			Ujenzi wa wodi tatu Hospitali ya Wilaya	500,000,000.00	500,000,000.00	Kuwezesha ujenzi wa wodi tatu katika Hospitali ya Halmashauri iliyopo mtowisa	102,120,172.12	Ujenzi uko hatua ya msingi	Hakuna
			Ujenzi wa jengo la Upasuaji kituo cha Afya Mpuu	200,000,000.00	200,000,000.00	Kuwezesha ujenzi wa jengo la Upasuaji katika kituo cha Mpuu	198,000,000.00	Ujenzi umekamilika kwa asilimia 99	Hakuna
			Ukamilishaji wa zahanati ya Lyapona	50,000,000.00	50,000,000.00	Kuwezesha ukamilishaji wa ujenzi wa Zahanati ya Lyapona	12,634,440.00	Ujenzi uko hatua ya ukamilishaji/Usafi	Hakuna
			Ukamilishaji wa zahanati ya Mpona	50,000,000.00	50,000,000.00	Kuwezesha ukamilishaji wa ujenzi wa Zahanati ya Mpona	20,929,200.00	Ujenzi uko hatua ya ukamilishaji/Usafi	Hakuna
			Ukamilishaji wa zahanati ya Kizumbi	50,000,000.00	50,000,000.00	Kuwezesha ukamilishaji wa ujenzi wa Zahanati ya Kizumbi	11,334,440.00	Ujenzi uko hatua ya ukamilishaji/Usafi	Hakuna
			JUMLA NDOGO	850,000,000.00	850,000,000.00		345,018,252.12		
	WASH/UJENZI WA VYOO								
NA			MIRADI	FEDHA ILIYOTENGWA	FEDHA ILIYOTOLEWA	KAZI ZILIZOPANGWA	KIASI CHA FEDHA KILICHOTUMIKA	HATUA YA UTEKELEZAJI	MAONI/CHANGAMOTO
			Kuwezesha ujenzi wa choo bora	22,000,000.00	22,000,000.00	Kuwezesha ujenzi wa vyoo bora vya kisasa kwa watumishi, wagonjwa na watu wenye ulemavu katika Zahanati ya Miangalua	13,436,200	PLASTA	Ucheleweshaji wa kupeleka vifaa kwenye eneo la mradi
			Kuwezesha ujenzi wa choo bora	22,000,000.00	22,000,000.00	Kuwezesha ujenzi wa vyoo bora vya kisasa kwa watumishi, wagonjwa na watu wenye ulemavu katika Zahanati ya Kamnyazya	13,051,200	PLASTA	Ucheleweshaji wa kupeleka vifaa kwenye eneo la mradi
			Kuwezesha ujenzi wa choo bora	22,000,000.00	22,000,000.00	Kuwezesha ujenzi wa vyoo bora vya kisasa kwa watumishi, wagonjwa na watu wenye ulemavu katika Zahanati ya Kilyamatundu	14,481,200	PLASTA	Ucheleweshaji wa kupeleka vifaa kwenye eneo la mradi

NA				FEDHA ZILIZOTENGWA	FEDHA ZILIZOTOLEWA	KAZILIZOPANGWA KUFANYIKA KATIKA ROBO YA KWANZA MWAKA 2021/22	KIASI CHA FEDHA KILICHOTUMIKA	HATUA YA UTEKELEZAJI	MAONI/CHANGAM OTO	
			Kuwezesha ujenzi wa choo bora	22,000,000.00	22,000,000.00	Kuwezesha ujenzi wa vyoo bora vya kisasa kwa watumishi, wagonjwa na watu wenye ulemavu katika Zahanati ya Kinambo	14,781,200	PLASTA	Ucheleweshaji wa kupeleka vifaa kwenye eneo la mradi	
			Kuwezesha ujenzi wa choo bora	22,000,000.00	22,000,000.00	Kuwezesha ujenzi wa vyoo bora vya kisasa kwa watumishi, wagonjwa na watu wenye ulemavu katika Kituo cha Afya Laela	11,531,200	PLASTA	Ucheleweshaji wa kupeleka vifaa kwenye eneo la mradi	
			Kuwezesha ujenzi wa choo bora	22,000,000.00	22,000,000.00	Kuwezesha ujenzi wa vyoo bora vya kisasa kwa watumishi, wagonjwa na watu wenye ulemavu katika Zahanati ya Lula	13,605,200	PLASTA	Ucheleweshaji wa kupeleka vifaa kwenye eneo la mradi	
			Kuwezesha ujenzi wa choo bora	22,000,000.00	22,000,000.00	Kuwezesha ujenzi wa vyoo bora vya kisasa kwa watumishi, wagonjwa na watu wenye ulemavu katika Zahanati ya Lusaka	13,621,200	PLASTA	Ucheleweshaji wa kupeleka vifaa kwenye eneo la mradi	
			Kuwezesha ujenzi wa choo bora	22,000,000.00	22,000,000.00	Kuwezesha ujenzi wa vyoo bora vya kisasa kwa watumishi, wagonjwa na watu wenye ulemavu katika Kituo cha Afya Mpu	13,626,200	PLASTA	Ucheleweshaji wa kupeleka vifaa kwenye eneo la mradi	
			Kuwezesha ujenzi wa choo bora	22,000,000.00	22,000,000.00	Kuwezesha ujenzi wa vyoo bora vya kisasa kwa watumishi, wagonjwa na watu wenye ulemavu katika Kituo cha Afya Mtowisa	15,561,200	PLASTA	Ucheleweshaji wa kupeleka vifaa kwenye eneo la mradi	
			Kuwezesha ujenzi wa choo bora	22,000,000.00	22,000,000.00	Kuwezesha ujenzi wa vyoo bora vya kisasa kwa watumishi, wagonjwa na watu wenye ulemavu katika Zahanati ya Nankanga	14,581,200	PLASTA	Ucheleweshaji wa kupeleka vifaa kwenye eneo la mradi	
			JUMLA NDOGO	220,000,000.00	220,000,000.00		138,276,000.00			
			UTEKELEZAJI WA SHUGHULI BAJETI ILIYODHINISHWA 2021/2022							
			RUZUKU KUTOKA SERIKALI KUU							
NA			MIRADI	FEDHA ILIYOTENGWA	FEDHA ILIYOTOLEWA	KAZI ZILIZOPANGWA	KIASI CHA FEDHA KILICHOTUMIKA	HATUA YA UTEKELEZAJI	MAONI/CHANGAM OTO KAMA IPO	
			Ujenzi wa wodi tatu Hospitali ya Wilaya	800,000,000.00		Kuwezesha ujenzi wa wodi tatu katika Hospitali ya Wilaya ifikapo Juni, 2022.		- Ujenzi bado haujaanza	Fedha hazijatolewa	
			Ukamilishaji wa Zahanati ya Ndelema	100,000,000.00		Kuwezesha ukamilishaji wa Zahanati ya Ndelema inayojengwa ifikapo Juni, 2022		Ukamilishaji bado haujaanza	Fedha hazijatolewa	
			Ukamilishaji wa Zahanati ya Kasekela	50,000,000.00		Kuwezesha ukamilishaji wa Zahanati ya Kasekela inayojengwa ifikapo Juni, 2022		- Ukamilishaji bado haujaanza	Fedha hazijatolewa	
			Uendelezaji wa Kituo cha Afya Muze	100,000,000.00		Kuwezesha uendelezaji wa kituo cha Afya Muze kinachojengwa ifikapo Juni, 2022.		- Uendelezaji bado haujaanza	Fedha hazijatolewa	
			Kuwezesha ujenzi wa jengo la maternity	200,000,000.00		Kuwezesha ujenzi wa jengo la maternity katika kituo cha Afya Mpu ifikapo Juni, 2022		- Ujenzi bado haujaanza	Fedha hazijatolewa	

NA				FEDHA ZILIZOTENGWA	FEDHA ZILIZOTOLEWA	KAZIZILIZOPANGWA KUFANYIKA KATIKA ROBO YA KWANZA MWAKA 2021/22	KIASI CHA FEDHA KILICHOTUMIKA	HATUA YA UTEKELEZAJI	MAONI/CHANGAM OTO
			JUMLA NDOGO	1,250,000,000.00					Fedha hazijatolewa
	MAPATO YA NDANI - MIRADI								
NA			MIRADI	FEDHA ILIYOTENGWA	FEDHA ILIYOTOLEWA	KAZI ZILIZOPANGWA	KIASI CHA FEDHA KILICHOTUMIKA	HATUA YA UTEKELEZAJI	MAONI/CHANGAM OTO KAMA IPO
			Ujenzi wa kituo cha Afya Kaoze	400,000,000.00	50,000,000.00	Kuwezesha uendelezaji wa kituo cha Afya Kaoze kinachojengwa ifikapo Juni, 2022.		- Uendelezaji bado haujaanza	Fedha zimetolewa kiasi
			Uendelezaji wa ujenzi wa Zahanati ya Kisa	20,000,000.00		Kuwezesha uendelezaji wa Zahanati ya Kisa inayojengwa ifikapo Juni, 2022.		- Uendelezaji bado haujaanza	Fedha hazijatolewa
			JUMLA NDOGO	420,000,000.00	50,000,000.00				
	MATUMIZI MENGINEYO (OC PROPER AFYA)								
NA			MIRADI	FEDHA ILIYOTENGWA	FEDHA ILIYOTOLEWA	KAZI ZILIZOPANGWA	KIASI CHA FEDHA KILICHOTUMIKA	HATUA YA UTEKELEZAJI	MAONI/CHANGAM OTO KAMA IPO
			Kuwezesha malipo ya on call allowances	37,173,000.00		Kuwezesha malipo ya on call allowances kwa watumishi 200 wa idara ya Afya katika vituo vya 58 vya kutolea huduma za Afya ifikapo Juni, 2022.		- Shughuli haijafanyika	Fedha haijatolewa
			Kulipa stahiki mbalimbali za watumishi	65,720,000.00	32,310,000.00	Kuwezesha malipo ya stahiki mbalimbali za watumishi kila mwezi ifikapo Juni, 2022.	32,310,000.00	Shughuli imefanyika kulingana na mapokezi ya fedha	Shughuli imefanyika kulingana na mapokezi ya fedha
			Kutoa motisha kwa watumishi hodari katika vituo vya kutolea huduma za Afya	2,500,000.00		Kuwezesha motisha kwa watumishi hodari 4 kutoka vituo vya kutolea huduma za Afya na CHMT moja ifikapo Juni, 2022.		- Shughuli haijafanyika	Fedha haijatolewa
			Kufanya vikao vya bodi ya Afya Wilaya	9,840,000.00		Kuwezesha kufanyika vikao vya bodi ya Afya Wilaya kila mwezi mwezi ifikapo Juni, 2022.		- Shughuli haijafanyika	Fedha haijatolewa
			Uendeshaji wa Ofisi ya Mganga Mkuu Wilaya	4,491,000.00		Kuwezesha uendeshaji wa Ofisi ya Mganga Mkuu wilaya na kulipa bili mbalimbali za Ofisi ifikapo Juni, 2022.		- Shughuli haijafanyika	Fedha haijatolewa
			Kutoa vitambulisho vya matibabu kwa wazee	2,100,000.00		Kutoa vitambulisho vya matibabu kwa wazee 420 kwa mwaka ifikapo Juni, 2022.		- Shughuli haijafanyika	Fedha haijatolewa
			Kufanya uhakiki wa ubora wa takwimu	4,600,000.00		Kuwezesha upatikanaji wa taarifa sahihi kutoka vituo 60 vya kutolea huduma za Afya kwa ajili ya uchambuzi na matumizi kila robo ifikapo Juni, 2022.		- Shughuli haijafanyika	Fedha haijatolewa

NA				FEDHA ZILIZOTENGWA	FEDHA ZILIZOTOLEWA	KAZIZILIZOPANGWA KUFANYIKA KATIKA ROBO YA KWANZA MWAKA 2021/22	KIASI CHA FEDHA KILICHOTUMIKA	HATUA YA UTEKELEZAJI	MAONI/CHANGAMOTO	
			Kuwezesha matengenezo ya magari	20,440,000.00		Kuwezesha matengenezo ya magari manne (4) kwa ajili ya usambazaji wa chanjo na usimamizi elekezi ifikapo Juni, 2022.	-	Shughuli haijafanyika	Fedha haijatolewa	
			Kuwezesha ufuatiliaji wa magonjwa	4,680,000.00		Kuwezesha ufuatiliaji wa magonjwa ya mlipuko kwa kata saba kila robo mwaka ifikapo Juni, 2022.	-	Shughuli haijafanyika	Fedha haijatolewa	
			Kuwezesha maadhimisho ya wiki ya unyonyeshaji	2,750,000.00		Kuwezesha maadhimisho ya wiki ya unyonyeshaji wa watoto katika ngazi ya Halmashauri ifikapo Juni, 2022.	-	Shughuli haijafanyika	Fedha haijatolewa	
			Kushughulikia kero na malalamiko ya watumishi katika vituo vya kutolea huduma za Afya	3,810,000.00		Kuwezesha wajumbe wa CHMT kushughulikia malalamiko mbalimbali ya watumishi katika vituo vya kutolea huduma za Afya ifikapo Juni, 2022.	-	Shughuli haijafanyika	Fedha haijatolewa	
			JUMLA NDOGO	158,104,000.00	32,310,000.00		32,310,000.00			
			HEALTH SECTOR BASKET FUND (HSBF)							
NA			MIRADI	FEDHA ILIYOTENGWA	FEDHA ILIYOTOLEWA	KAZI ZILIZOPANGWA	KIASI CHA FEDHA KILICHOTUMIKA	HATUA YA UTEKELEZAJI	MAONI/CHANGAMOTO	
			Kufanya usimamizi elekezi katika vituo vya kutolea huduma za Afya	42,800,000.00		Kufanya usimamizi elekezi katika vituo 70 vya kutolea huduma za Afya kila robo mwaka ifikapo 2022.	-	Shughuli haijatekelezwa	Fedha bado hazijatolewa	
			Kuwezesha matengenezo ya magari manne (4)	19,140,000.00		Kuwezesha matengenezo ya magari manne (4) kwa ajili ya usambazaji wa chanjo na usimamizi elekezi kila mwezi ifikapo Juni, 2022.	-	Shughuli haijatekelezwa	Fedha bado hazijatolewa	
			kufanya tathimini ya vifo vitokanavyo na uzazi	1,200,000.00		Kufanya vikao vya kupitia sababu za vifo vitokanavyo na uzazi katika ngazi ya wilaya ifikapo Juni, 2022.	-	Shughuli haijatekelezwa	Fedha bado hazijatolewa	
			Kuwezesha usambazaji wa chanjo na mitungi ya gesi	16,320,000.00		Kuwezesha usambazaji wa chanjo na mitungi ya gesi katika vituo vya kutolea huduma za Afya ifikapo Juni, 2022.	-	Shughuli haijatekelezwa	Fedha bado hazijatolewa	
			Kuandaa mpango kabambe wa idara ya Afya.	13,320,000.00		Kuwezesha maandalizi ya mpango kabambe wa idara ya Afya wa mwaka 2022/2023 ifikapo Juni, 2022.	-	Shughuli haijatekelezwa	Fedha bado hazijatolewa	
			Kufanya kikao cha tathimini ya shughuli za idara Afya	14,096,650.00		Kufanya kikao cha siku 2 cha tathimini ya shughuli za Afya Wilaya kati aya CHMT na Waganga Wafawidhi wa vituo vya kutolea huduma za Afya ifikapo Juni, 2022.	-	Shughuli haijatekelezwa	Fedha bado hazijatolewa	
			Kufanya vikao vya kila mwezi vya CHMT	4,200,000.00		Kufanya vikao vya kila mwezi vya Timu ya Uendeshaji na Usimamizi wa Huduma za Afya Wilaya ifikapo Juni, 2022	-	Shughuli haijatekelezwa	Fedha bado hazijatolewa	

NA				FEDHA ZILIZOTENGWA	FEDHA ZILIZOTOLEWA	KAZIZILIZOPANGWA KUFANYIKA KATIKA ROBO YA KWANZA MWAKA 2021/22	KIASI CHA FEDHA KILICHOTUMIKA	HATUA YA UTEKELEZAJI	MAONI/CHANGAM OTO
			Kutoa huduma mkoba za uzazi wa mpango	2,400,000.00		Kufanya huduma mkoba za uzazi wa mpango katika maeneo ya mbali (Kipa, Ilanga, Nankanga, Ilambo na Mtezezi) ifikapo Juni, 2022.	-	Shughuli haijatekelezwa	Fedha bado hazijatolewa
			JUMLA NDOGO	113,476,650.00			-		
	NTD								
NA			MIRADI	FEDHA ILIYOTENGWA	FEDHA ILIYOTOLEWA	KAZI ZILIZOPANGWA	KIASI CHA FEDHA KILICHOTUMIKA	HATUA YA UTEKELEZAJI	MAONI/CHANGAM OTO KAMA IPO
			To provide annually education on Neglect Tropical Diseases to 114 Village Executive Officers and 27 Ward Executive Officers by June, 2022.	4,860,000.00		Kutoa elimu juu ya magonjwa yasiyopewa kipaumbele kwa watendaji wa vijiji 114 na Watendaji wa Kata 27 ifikapo Juni, 2022	-	Shughuli haijatekelezwa	Fedha bado hazijatolewa
			To conduct by annual investigation to 35 schools from 10 wards so as to understand the prevalence rate of schistomiasis by June, 2022.	7,780,000.00		Kufanya utafiti kwa shule 35 kutoka kata 10 ili kuelewa kiwango cha maambukizi cha kichocho ifikapo Juni, 2022.	-	Shughuli haijatekelezwa	Fedha bado hazijatolewa
			To conduct quarterly supportive supervision on Neglected Tropical Diseases to 66 Health Facilities by June, 2022.	2,909,000.00		Kuwezesha usimamizi elekezi katika vituo vya kutolea huduma za Afya juu ya Magonjwa yasiyopewa kipaumbele Juni, 2022.	-	Shughuli haijatekelezwa	Fedha bado hazijatolewa
			JUMLA NDOGO	15,549,000.00			-		
	GLOBAL FUND								
NA			MIRADI	FEDHA ILIYOTENGWA	FEDHA ILIYOTOLEWA	KAZI ZILIZOPANGWA	KIASI CHA FEDHA KILICHOTUMIKA	HATUA YA UTEKELEZAJI	MAONI/CHANGAM OTO KAMA IPO
			Ufutiliaji wa Ugonjwa wa Malaria	2,827,500.00		Kuwezesha usimamizi elekezi juu ya Ubora wa taarifa za ufuatiliaji wa Ugonjwa wa Malaria katika vituo 66 vya kutolea huduma za Afya ifikapo Juni, 2022.	-	Shughuli haijatekelezwa	Fedha bado hazijatolewa

NA				FEDHA ZILIZOTENGWA	FEDHA ZILIZOTOLEWA	KAZIZILIZOPANGWA KUFANYIKA KATIKA ROBO YA KWANZA MWAKA 2021/22	KIASI CHA FEDHA KILICHOTUMIKA	HATUA YA UTEKELEZAJI	MAONI/CHANGAM OTO
			Kuwezesha ufuatiliaji, uchambuzi, ukusanyaji na uhifadhi wa mbu	5,598,000.00		Kuwezesha ufuatiliaji, uchambuzi, ukusanyaji na uhifadhi wa mbu kila mwezi ifikapo Juni, 2022	-	Shughuli haijatekelezwa	Fedha bado hazijatolewa
			Usimamizi elekezi	14,040,000.00		Kuwezesha usimamizi elekezi katika vituo 66 vya kutolea huduma za Afya Juni, 2022	-	Shughuli haijatekelezwa	Fedha bado hazijatolewa
			Ukusanyaji, uchambuzi na matumizi ya taarifa	5,600,000.00		Kuwezesha ukusanyaji, uchambuzi na matumizi ya taarifa kila mwezi katika vituo 66 vya kutolea huduma za Afya ifikapo Juni, 2022.	-	Shughuli haijatekelezwa	Fedha bado hazijatolewa
			Kufanya kikao cha nusu mwaka	7,177,500.00		Kuwezesha vikao vya nusu mwaka na wasimamizi wa CTC katika vituo 30 ili kujadili utendaji kazi wao juu ya viashiria vya UKIMWI ifikapo Juni, 2022.	-	Shughuli haijatekelezwa	Fedha bado hazijatolewa
			JUMLA NDOGO	35,243,000.00					
	Multilateral UNICEF								
NA			MIRADI	FEDHA ILIYOTENGWA	FEDHA ILIYOTOLEWA	KAZI ZILIZOPANGWA	KIASI CHA FEDHA KILICHOTUMIKA	HATUA YA UTEKELEZAJI	MAONI/CHANGAM OTO KAMA IPO
			Ukusanyaji na uandikishaji wa fomu	3,200,000.00		Kuwezesha usambazaji na ukusaji wa fomu za uandikishaji kutoka kwenye vituo vya uandikishaji ifikapo Juni, 2022.	-	Shughuli haijatekelezwa	Fedha bado hazijatolewa
			Manunuzi ya shajala kwa ajili ya uandikishaji na utoaji wa taarifa.	3,533,960.00		Kuwezesha manunuzi ya shajala kila robo kwa ajili ya ufuatiliaji na uandikishaji wa vyeti kwa watoto chini ya miaka mitano ifikapo Juni, 2022.	-	Shughuli haijatekelezwa	Fedha bado hazijatolewa
			Matengenezo ya Vifaa vya ICT	5,000,000.00		Kuwezesha matengenezo ya vifaa vya ICT kila mwezi ifikapo Juni, 2022.	-	Shughuli haijatekelezwa	Fedha bado hazijatolewa
			Mafunzo kwa waandikishaji wasaidizi	67,090,250.00		Kuwezesha mafunzo kwa waandikishaji wasaidizi kwa ajili ya utekelezaji wa shughuli za uandikishaji wa watoto chini ya miaka mitano ifikapo Juni, 2022.	-	Shughuli haijatekelezwa	Fedha bado hazijatolewa
			Ubora wa takwimu	53,566,000.00		Kuwezesha upatikanaji wa ubora wa takwimu kwa watoto wote chini ya miaka mitano walioandikishwa ifikapo Juni, 2022.	-	Shughuli haijatekelezwa	Fedha bado hazijatolewa
			Utoaji wa elimu na hamasa kwa jamii juu ya uandikishaji na utoaji wa vyeti kwa watoto chini ya miaka mitano.	5,877,790.00		Kutoa elimu na hamasa kwa jamii juu ya mradi wa uandikishaji na utoaji wa vyeti vya kuzaliwa kwa watoto chini ya miaka mitano ifikapo Juni, 2022.	-	Shughuli haijatekelezwa	Fedha bado hazijatolewa

NA				FEDHA ZILIZOTENGWA	FEDHA ZILIZOTOLEWA	KAZIZILIZOPANGWA KUFANYIKA KATIKA ROBO YA KWANZA MWAKA 2021/22	KIASI CHA FEDHA KILICHOTUMIKA	HATUA YA UTEKELEZAJI	MAONI/CHANGAM OTO
			Usimamizi na ufuatiliaji wa mradi wa uandikishaji na utoaji wa vyeti kwa watoto chini ya miaka mitano	2,060,000.00		Kufanya usimamizi elekezi na ufuatiliaji kila robo mwaka juu ya mradi uandikishaji na utoaji wa vyeti kwa watoto chini ya miaka mitano ifikapo Juni, 2022.	-	Shughuli haijatekelezwa	Fedha bado hazijatolewa
			Kufanya vikao vya tathimini vya nusu mwaka	2,052,000.00		Kufanyakikao cha tathimini ya kila nusu mwaka juu ya utekelezaji wa mradi wa uandikishaji na utoaji wa vyeti vya kuzaliwa kwa watoto chini ya miaka mitano ifikapo Juni, 2022.	-	Shughuli haijatekelezwa	Fedha bado hazijatolewa
			Kuanzisha zoezi lamradi wa uandikishaji wa watoto chini ya miaka mitano	1,564,000.00		Kuwezesha kuanza kwa shughuli za mradi wa uandikishaji wa watoto chini ya miaka mitano kwa ajili ya vyeti ya kuzaliwa ifikapo Juni, 2022.	-	Shughuli haijatekelezwa	Fedha bado hazijatolewa
			Kufanyika kwa vikao vya ufuatiliaji wa mradi wa U5	1,450,000.00		Kufanya vikao vya utekelezaji wa mradi wa uandikishaji wa watoto chini ya miaka mitano kwa ajili ya kuwapatia vyeti vya kuzaliwa ifikapo Juni, 2022.	-	Shughuli haijatekelezwa	Fedha bado hazijatolewa
			JUMLA NDOGO	145,394,000.00					
	WALTER REED PROGRAM - HJFMRI								
NA			MIRADI	FEDHA ILIYOTENGWA	FEDHA ILIYOTOLEWA	KAZI ZILIZOPANGWA	KIASI CHA FEDHA KILICHOTUMIKA	HATUA YA UTEKELEZAJI	MAONI/CHANGAM OTO KAMA IPO
			Kuwezesha uendeshaji wa teen klabu kwa watoto wanaotumia dawa za ARV katika vituo vyenye wateja wengi	20,460,800.00		Kuwezesha uendeshaji wa teen klabu kwa watoto wanaotumia dawa za ARV katika vituo vyenye wateja wengi ifikapo Juni, 2022.	-	Shughuli haijatekelezwa	Fedha bado hazijatolewa
			Kuwezesha ufuatiliaji wa wateja wanaotumia dawa za kupunguza makali ya Virusi	5,400,000.00		Kuwezesha ufuatiliaji wa wateja wanaotumia dawa za kupunguza makali ya Virusi ifikapo Juni, 2022.	-	Shughuli haijatekelezwa	Fedha bado hazijatolewa
			Kuwezesha ufanyikaji wa Kliniki za watoto kila jumamosi	9,000,000.00		Kuwezesha ufanyikaji wa Kliniki za watoto kila jumamosi ifikapo Juni, 2022.	-	Shughuli haijatekelezwa	Fedha bado hazijatolewa
			Kuwezesha usafiri na posho ya masaa ya ziada kwa ajili ya huduma mkoba katika maeneo ambayo hayafikiki kirahisi	15,840,000.00		Kuwezesha usafiri na posho ya masaa ya ziada kwa ajili ya huduma mkoba katika maeneo ambayo hayafikiki kirahisi ifikapo Juni, 2022.	-	Shughuli haijatekelezwa	Fedha bado hazijatolewa
			Kuwezesha matengenezo ya magari kila robo mwaka	13,700,000.00		Kuwezesha matengenezo ya magari kila robo mwaka ifikapo Juni, 2022.	-	Shughuli haijatekelezwa	Fedha bado hazijatolewa

NA				FEDHA ZILIZOTENGWA	FEDHA ZILIZOTOLEWA	KAZIZILIZOPANGWA KUFANYIKA KATIKA ROBO YA KWANZA MWAKA 2021/22	KIASI CHA FEDHA KILICHOTUMIKA	HATUA YA UTEKELEZAJI	MAONI/CHANGAMOTO
			Kuwezesha usimamizi elekezi katika vituo vya kutolea huduma za Afya	5,900,000.00		Kuwezesha usimamizi elekezi katika vituo vya kutolea huduma za Afya ifikapo Juni, 2022.	-	Shughuli haijatekelezwa	Fedha bado hazijatolewa
			Kuwezesha vikao vya kupitia taarifa ili kuangalia utekelezaji wa viashiria mbalimbali vya UKIMWI	5,478,840.00		Kuwezesha vikao vya kupitia taarifa ili kuangalia utekelezaji wa viashiria mbalimbali vya UKIMWI ifikapo Juni, 2022.	-	Shughuli haijatekelezwa	Fedha bado hazijatolewa
			Kuwezesha posho ya masaa ya ziada na muda wa maongezi kwa vituo vyenye wateja wengi wanaotoa huduma nje muda wa kazi	60,000,000.00		Kuwezesha posho ya masaa ya ziada na muda wa maongezi kwa vituo vyenye wateja wengi wanaotoa huduma nje muda wa kazi ifikapo Juni, 2022.	-	Shughuli haijatekelezwa	Fedha bado hazijatolewa
			Kutoa mafunzo kwa watoa huduma wa Afya juu ya uanzishaji wa dawa kwa watoto katika vituo vyenye wateja wengi	16,000,000.00		Kutoa mafunzo kwa watoa huduma wa Afya juu ya uanzishaji wa dawa kwa watoto katika vituo vyenye wateja wengi ifikapo Juni, 2022.	-	Shughuli haijatekelezwa	Fedha bado hazijatolewa
			Kuwezesha upatikanaji wa shajala na vitendea kazi mbalimbali katika vituo vya kutolea huduma za Afya	7,820,000.00		Kuwezesha upatikanaji wa shajala na vitendea kazi mbalimbali katika vituo vya kutolea huduma za Afya ifikapo Juni, 2022.	-	Shughuli haijatekelezwa	Fedha bado hazijatolewa
			Kuwezesha usambazaji wa dawa, vifaa tiba na vifaa vya maabara	15,900,000.00		Kuwezesha usambazaji wa dawa, vifaa tiba na vifaa vya maabara ifikapo Juni, 2022.	-	Shughuli haijatekelezwa	Fedha bado hazijatolewa
			Kuwezesha manunuzi ya kabineti katika vituo vya Kaoze, Ilemba, Kilangawana na Muze pamoja na Sola panel	8,000,000.00		Kuwezesha manunuzi ya kabineti katika vituo vya Kaoze, Ilemba, Kilangawana na Muze pamoja na Sola panel Juni, 2022.	-	Shughuli haijatekelezwa	Fedha bado hazijatolewa
			Kuwezesha usafiri kwa ajili ya ufuatiliaji wa wateja wanaokosa kuchukua dawa	49,399,920.00		Kuwezesha usafiri kwa ajili ya ufuatiliaji wa wateja wanaokosa kuchukua dawa ifikapo Juni, 2022.	-	Shughuli haijatekelezwa	Fedha bado hazijatolewa
			Kufanya usimamizi katika viashiria vinavyopimwa kwenye kadi alama	9,600,000.00		Kufanya usimamizi katika viashiria vinavyopimwa kwenye kadi alama ifikapo Juni, 2022.	-	Shughuli haijatekelezwa	Fedha bado hazijatolewa

NA				FEDHA ZILIZOTENGWA	FEDHA ZILIZOTOLEWA	KAZILIZOPANGWA KUFANYIKA KATIKA ROBO YA KWANZA MWAKA 2021/22	KIASI CHA FEDHA KILICHOTUMIKA	HATUA YA UTEKELEZAJI	MAONI/CHANGAMOTO
			Kufanya ukusanyaji, tathimini na tafsiri ya takwimu zinazotolewa vituoni	13,600,000.00		Kufanya ukusanyaji, tathimini na tafsiri ya takwimu zinazotolewa vituoni ifikapo Juni, 2022	-	Shughuli haijatekelezwa	Fedha bado hazijatolewa
			Kuwajengea uwezo watumishi wa Afya juu ya utoaji na matumizi ya dawa ya ARV, ufuasi sahihi dawa na uchukuaji wa sampuli za wingi wa virusi	1,040,000.00		Kuwajengea uwezo watumishi wa Afya juu ya utoaji na matumizi ya dawa ya ARV, ufuasi sahihi dawa na uchukuaji wa sampuli za wingi wa virusi ifikapo Juni, 2022	-	Shughuli haijatekelezwa	Fedha bado hazijatolewa
			Kufanya uhakiki wa ubora wa takwimu katika vituo vya kutolea huduma za Afya	7,950,000.00		Kufanya uhakiki wa ubora wa takwimu katika vituo vya kutolea huduma za Afya ifikapo Juni, 2022.	-	Shughuli haijatekelezwa	Fedha bado hazijatolewa
			Kuwajengea uwezo watumishi wa Afya juu EQA na uchukuaji wa sampuli za EQA	2,580,000.00		Kuwajengea uwezo watumishi wa Afya juu EQA na uchukuaji wa sampuli za EQA ifikapo Juni, 2022	-	Shughuli haijatekelezwa	Fedha bado hazijatolewa
			Kuhasisha jamii juu ya upimaji binafsi wa Virusi vya UKIMWI ifikapo Juni, 2022	460,000.00		Kuhasisha jamii juu ya upimaji binafsi wa Virusi vya UKIMWI ifikapo Juni, 2022	-	Shughuli haijatekelezwa	Fedha bado hazijatolewa
			Kuwezesha ukusanyaji wa sampuli kwa kupitia huduma mkoba katika vituo ambavyo havina maabara ya uchukuaji wa sampuli	4,012,320.00		Kuwezesha ukusanyaji wa sampuli kwa kupitia huduma mkoba katika vituo ambavyo havina maabara ya uchukuaji wa sampuli ifikapo Juni, 2022	-	Shughuli haijatekelezwa	Fedha bado hazijatolewa
			To conduct LARS and onsite mentorship to sites with poor <2 months EID coverage, high HEI transmission rate and poor HEI linkage	4,260,000.00		To conduct LARS and onsite mentorship to sites with poor <2 months EID coverage, high HEI transmission rate and poor HEI linkage by June 2022.	-	Shughuli haijatekelezwa	Fedha bado hazijatolewa

NA				FEDHA ZILIZOTENGWA	FEDHA ZILIZOTOLEWA	KAZIZILIZOPANGWA KUFANYIKA KATIKA ROBO YA KWANZA MWAKA 2021/22	KIASI CHA FEDHA KILICHOTUMIKA	HATUA YA UTEKELEZAJI	MAONI/CHANGAMOTO
			Kuwezesha posho ya masaa ya ziada kwa watoa huduma za Afya katika vituo sita vya Ilemba, Muze, Lael, Mtowisa, Mpui na Milepa wanatoa huduma ya Saratani ya Mlango wa Kizazi nje ya muda wa kazi	3,600,000.00		Kuwezesha posho ya masaa ya ziada kwa watoa huduma za Afya katika vituo sita vya Ilemba, Muze, Lael, Mtowisa, Mpui na Milepa wanatoa huduma ya Saratani ya Mlango wa Kizazi nje ya muda wa kazi ifikapo Juni, 2022	-	Shughuli haijatekelezwa	Fedha bado hazijatolewa
			Kufanya huduma mkoba ya ufuatiliaji wa Cancer ya mlango wa kizazi katika maeneo ambayo hayafikiki	20,000,000.00		Kufanya huduma mkoba ya ufuatiliaji wa Cancer ya mlango wa kizazi katika maeneo ambayo hayafikiki ifikapo Juni, 2022.	-	Shughuli haijatekelezwa	Fedha bado hazijatolewa
			Kuwawezesha posho ya masaa ya ziada kwa watoa huduma katika vituo vinne vinavyotoa huduma ya tohara ifikapo Juni, 2022.	28,800,000.00		Kuwawezesha posho ya masaa ya ziada kwa watoa huduma katika vituo vinne vinavyotoa huduma ya tohara ifikapo Juni, 2022.	-	Shughuli haijatekelezwa	Fedha bado hazijatolewa
			To conduct 2 days HEI AUDIT for every positive infant and provide feedback to PMTCT staff also making follow up on MC cohort in	120,000.00		To conduct 2 days HEI AUDIT for every positive infant and provide feedback to PMTCT staff also making follow up by September 2022	-	Shughuli haijatekelezwa	Fedha bado hazijatolewa
			Kufanya huduma mkoba ya tohara ili kuongeza kiwango watu wanaofanyiwa tohara	3,232,400.00		Kufanya huduma mkoba ya tohara ili kuongeza kiwango watu wanaofanyiwa tohara ifikapo Juni, 2022.	-	Shughuli haijatekelezwa	Fedha bado hazijatolewa
			Kuwezesha malipo ya masaa ya ziada kwa vituo ambavyo vinatoa huduma za saratani ya shingo ya kizazi	5,027,400.00		Kuwezesha malipo ya masaa ya ziada kwa vituo ambavyo vinatoa huduma za saratani ya shingo ya kizazi ifikapo Juni, 2022.	-	Shughuli haijatekelezwa	Fedha bado hazijatolewa
			Kuwezesha ukusaji wa taarifa kutoka kwenye vituo ambavyo havina watumishi wa takwimu	8,400,000.00		Kuwezesha ukusaji wa taarifa kutoka kwenye vituo ambavyo havina watumishi wa takwimu ifikapo Juni, 2022	-	Shughuli haijatekelezwa	Fedha bado hazijatolewa
			Kuwezesha uendeshaji wa Ofisi ya Mganga Mkuu Wilaya kwa kununua shajala	19,401,320.00		Kuwezesha uendeshaji wa Ofisi ya Mganga Mkuu Wilaya kwa kununua shajala ifikapo Juni, 2022	-	Shughuli haijatekelezwa	Fedha bado hazijatolewa

NA				FEDHA ZILIZOTENGWA	FEDHA ZILIZOTOLEWA	KAZIZILIZOPANGWA KUFANYIKA KATIKA ROBO YA KWANZA MWAKA 2021/22	KIASI CHA FEDHA KILICHOTUMIKA	HATUA YA UTEKELEZAJI	MAONI/CHANGAMOTO
			JUMLA NDOGO	364,983,000.00	-				
	HOSPITALI YA WILAYA								
	HEALTH BASKET FUND (HSBF)								
NA			MIRADI	FEDHA ILIYOTENGWA	FEDHA ILIYOTOLEWA	KAZI ZILIZOPANGWA	KIASI CHA FEDHA KILICHOTUMIKA	HATUA YA UTEKELEZAJI	MAONI/CHANGAMOTO KAMA IPO
			Kuwezesha upatikanaji wa dawa na vifaa tiba kwenye hospitali ya wilaya	66,194,712	-	Kuwezesha upatikanaji wa dawa na vifaa tiba kwenye hospitali ya wilaya	-	Manunuzi ya dawa hayajafanyika	Fedha haijapokelewa
			Kuwezesha rufaa za wajawazito/wagonjwa kutoka Hospitali ya wilaya kwenda hospitali ya rufaa ya mkoa	20,640,000	-	Kuwezesha rufaa za wajawazito/wagonjwa kutoka Hospitali ya wilaya kwenda hospitali ya rufaa ya mkoa	-	shughuli haijafanyika	Fedha haijapokelewa
			kuwezesha maazimisho ya wiki ya unyonyeshaji	2,400,000	-	kuwezesha maazimisho ya wiki ya unyonyeshaji	-	shughuli haijafanyika	Fedha haijapokelewa
			kuwezesha kudurufu kadi za RCH pamoja na Partograph kwenye hospitali ya wilaya	3,200,000	-	kuwezesha kudurufu kadi za RCH pamoja na Partograph kwenye hospitali ya wilaya	-	shughuli haijafanyika	Fedha haijapokelewa
			Kuwezesha utoaji wa huduma mkoba za uzazi wa mpango kila robo mwaka	1,220,000	-	Kuwezesha utoaji wa huduma mkoba za uzazi wa mpango kila robo mwaka	-	shughuli haijafanyika	Fedha haijapokelewa
			Kuwezesha utoaji wa elimu na hamasa kwenye jamii juu ya umuhimu wa matumizi ya njia za uzazi wa mpango	4,720,000	-	Kuwezesha utoaji wa elimu na hamasa kwenye jamii juu ya umuhimu wa matumizi ya njia za uzazi wa mpango	-	shughuli haijafanyika	Fedha haijapokelewa
			Kuwezesha upatikanaji wa damu salama kila robo mwaka kwenye hospitali ya wilaya	8,480,000	-	Kuwezesha upatikanaji wa damu salama kila robo mwaka kwenye hospitali ya wilaya	-	shughuli haijafanyika	Fedha haijapokelewa
			Kuwezesha ufanyaji wa vikao vya kujadili vifo vitokanavyo na uzazi na watoto wachanga katika hospitali ya wilaya kila mwezi	3,600,000	-	Kuwezesha ufanyaji wa vikao vya kujadili vifo vitokanavyo na uzazi na watoto wachanga katika hospitali ya wilaya kila mwezi	-	shughuli haijafanyika	Fedha haijapokelewa

NA				FEDHA ZILIZOTENGWA	FEDHA ZILIZOTOLEWA	KAZIZILIZOPANGWA KUFANYIKA KATIKA ROBO YA KWANZA MWAKA 2021/22	KIASI CHA FEDHA KILICHOTUMIKA	HATUA YA UTEKELEZAJI	MAONI/CHANGAMOTO
			Kuwezesha ufanyaji wa vikao vya kujadili vifo vitokanavyo na uzazi na watoto wachanga katika ngazi ya wilaya kila mwezi	2,880,000	-	Kuwezesha ufanyaji wa vikao vya kujadili vifo vitokanavyo na uzazi na watoto wachanga katika ngazi ya wilaya kila mwezi	-	shughuli haijafanyika	Fedha haijapokelewa
			kuwezesha maazimisho ya siku ya malaria katika hospitali ya wilaya	2,700,000	-	kuwezesha maazimisho ya siku ya malaria katika hospitali ya wilaya	-	shughuli haijafanyika	Fedha haijapokelewa
			Kuwezesha upatikanaji wa dawa ya kuulia vimelea vya mbu (larvicide) kwenye hospitali ya wilaya	2,640,000	-	Kuwezesha upatikanaji wa dawa ya kuulia vimelea vya mbu (larvicide) kwenye hospitali ya wilaya	-	shughuli haijafanyika	Fedha haijapokelewa
			Kufanya ufuatiliaji wa magonjwa ya mlipuko kama vile kipindupindu kwenye hospitali ya wilaya kila robo mwaka	4,100,000	-	Kufanya ufuatiliaji wa magonjwa ya mlipuko kama vile kipindupindu kwenye hospitali ya wilaya kila robo mwaka	-	shughuli haijafanyika	Fedha haijapokelewa
			Kuwezesha matengenezo ya magari kwaajili ya rufaa za wagonjwa	20,420,000	-	Kuwezesha matengenezo ya magari kwaajili ya rufaa za wagonjwa	-	shughuli haijafanyika	Fedha haijapokelewa
			Kuwezesha huduma mkoba ya kliniki ya macho kila robo mwaka	3,600,000	-	Kuwezesha huduma mkoba ya kliniki ya macho kila robo mwaka	-	shughuli haijafanyika	Fedha haijapokelewa
			Kuwezesha huduma mkoba ya kliniki ya meno kila robo mwaka	4,600,000	-	Kuwezesha huduma mkoba ya kliniki ya meno kila robo mwaka	-	shughuli haijafanyika	Fedha haijapokelewa
			Kuwezesha vikao vya kila robo mwaka vya kamati kupita taarifa za fedha	3,600,000	-	Kuwezesha vikao vya kila robo mwaka vya kamati kupita taarifa za fedha	-	shughuli haijafanyika	Fedha haijapokelewa
			Kuwezesha malipo mbalimbali ikiwemo stationery, bili za umeme, manunuzi ya vifaa vya usafi kwaajili ya uendeshaji wa hospitali	21,418,038	-	Kuwezesha malipo mbalimbali ikiwemo stationery, bili za umeme, manunuzi ya vifaa vya usafi kwaajili ya uendeshaji wa hospitali	-	shughuli haijafanyika	Fedha haijapokelewa

NA				FEDHA ZILIZOTENGA	FEDHA ZILIZOTOLEWA	KAZIZILIZOPANGWA KUFANYIKA KATIKA ROBO YA KWANZA MWAKA 2021/22	KIASI CHA FEDHA KILICHOTUMIKA	HATUA YA UTEKELEZAJI	MAONI/CHANGAMOTO
			Kuwezesha watumishi 3 kupeleka mpango wa mwaka katika ngazi ya halmashauri	960,000	-	Kuwezesha watumishi 3 kupeleka mpango wa mwaka katika ngazi ya halmashauri	-	shughuli haijafanyika	Fedha haijapokelewa
			Kuwezesha usimamizi elekezi kwenye vituo vya afya vinavyozunguka hospitali ya wilaya kila robo mwaka	4,600,000	-	Kuwezesha usimamizi elekezi kwenye vituo vya afya vinavyozunguka hospitali ya wilaya kila robo mwaka	-	shughuli haijafanyika	Fedha haijapokelewa
			Kuwezesha utoaji wa matone ya vitamin A kila baada ya miezi 6 kwenye hospitali ya wilaya	2,000,000	-	Kuwezesha utoaji wa matone ya vitamin A kila baada ya miezi 6 kwenye hospitali ya wilaya	-	shughuli haijafanyika	Fedha haijapokelewa
			Kuwezesha mafunzo kazini kwa watumishi wa hospitali ya wilaya juu ya utoaji wa matibabu kwa watoto wenye utapia mlo mkali	1,580,000	-	Kuwezesha mafunzo kazini kwa watumishi wa hospitali ya wilaya juu ya utoaji wa matibabu kwa watoto wenye utapia mlo mkali	-	shughuli haijafanyika	Fedha haijapokelewa
			Kuwezesha Maazimisho ya wiki ya chanjo katika hospitali ya wilaya	2,375,000	-	Kuwezesha Maazimisho ya wiki ya chanjo katika hospitali ya wilaya	-	shughuli haijafanyika	Fedha haijapokelewa
			Kuwezesha uandaaji wa mpango wa mwaka wa hospitali ya wilaya	1,200,000	-	Kuwezesha uandaaji wa mpango wa mwaka wa hospitali ya wilaya	-	shughuli haijafanyika	Fedha haijapokelewa
			JUMLA	189,127,750	-		-		
			VITUO VYA AFYA						
			HEALTH BASKET FUND (HSBF)						
NA			MIRADI	FEDHA ILIYOTENGA	FEDHA ILIYOTOLEWA	KAZI ZILIZOPANGWA	KIASI CHA FEDHA KILICHOTUMIKA	HATUA YA UTEKELEZAJI	MAONI/CHANGAMOTO KAMA IPO
			Manunuzi ya dawa na vifaa tiba	62,818,834	-	Kuwezesha uwepo wa dawa na vifaa tiba katika zahanati	-	Manunuzi ya dawa hayajafanyika	Fedha haijapokelewa
			Kuwezesha rufaa za wajawazito/wagonjwa kutoka vituo vya afya kwenda hospitali ya wilaya na mkoa	35,577,045	-	Kuwezesha rufaa za wajawazito/wagonjwa kutoka zahanati kwenda vituo vya afya na hospitali ya mkoa	-	shughuli haijafanyika	Fedha haijapokelewa

NA				FEDHA ZILIZOTENGWA	FEDHA ZILIZOTOLEWA	KAZILIZOPANGWA KUFANYIKA KATIKA ROBO YA KWANZA MWAKA 2021/22	KIASI CHA FEDHA KILICHOTUMIKA	HATUA YA UTEKELEZAJI	MAONI/CHANGAMOTO
			kuwezesha maazimisho ya wiki ya unyonyeshaji na utoaji wa matone ya vitamin A kwa watoto chini ya miaka mitano	5,000,000	-	kuwezesha maazimisho ya wiki ya unyonyeshaji na utoaji wa matone ya vitamin A kwa watoto chini ya miaka mitano	-	shughuli haijafanyika	Fedha haijapokelewa
			kuwezesha kudurufu kadi za RCH pamoja na Partograph vituoni	15,000,000	-	kuwezesha kudurufu kadi za RCH pamoja na Partograph vituoni	-	shughuli haijafanyika	Fedha haijapokelewa
			Kuwezesha utoaji wa huduma mkoba za Chanjo vituoni	5,000,000	-	Kuwezesha utoaji wa huduma mkoba za Chanjo vituoni	-	shughuli haijafanyika	Fedha haijapokelewa
			Kuwezesha manunuzi na ujazaji wa mitungi ya gesi kwaajili ya utunzaji wa chanjo	3,360,000	-	Kuwezesha manunuzi na ujazaji wa mitungi ya gesi kwaajili ya utunzaji wa chanjo	-	shughuli haijafanyika	Fedha haijapokelewa
			Kuwezesha malipo mbalimbali ikiwemo stationery, bili za umeme, manunuzi ya vifaa vya usafi	15,890,206	-	Kuwezesha malipo mbalimbali ikiwemo stationery, bili za umeme, manunuzi ya vifaa vya usafi	-	shughuli haijafanyika	Fedha haijapokelewa
			Kuwezesha ukarabati mdogo wa miundombinu vituoni	17,948,238	-	Kuwezesha ukarabati mdogo wa miundombinu vituoni	-	shughuli haijafanyika	Fedha haijapokelewa
			Kuwezesha matengenezo ya magari kwaajili ya rufaa za wagonjwa	18,888,060	-	Kuwezesha matengenezo ya magari kwaajili ya rufaa za wagonjwa	-	shughuli haijafanyika	Fedha haijapokelewa
			JUMLA	179,482,383	-		-		
			ZAHANATI						
			HEALTH BASKET FUND (HSBF)						
			MIRADI/SHUGHULI	FEDHA ILIYOTENGWA	FEDHA ILIYOTOLEWA	KAZI ZILIZOPANGWA	KIASI CHA FEDHA KILICHOTUMIKA	HATUA YA UTEKELEZAJI	MAONI/CHANGAMOTO KAMA IPO
			Manunuzi ya dawa na vifaa tiba	96,048,475	-	Kuwezesha uwepo wa dawa na vifaa tiba katika zahanati	-	Manunuzi ya dawa hayajafanyika	Fedha haijapokelewa
			Kuwezesha rufaa za wajawazito/wagonjwa kutoka zahanati kwenda vituo vya afya na hospitali ya mkoa	54,000,000	-	Kuwezesha rufaa za wajawazito/wagonjwa kutoka zahanati kwenda vituo vya afya na hospitali ya mkoa	-	shughuli haijafanyika	Fedha haijapokelewa

NA			FEDHA ZILIZOTENGWA	FEDHA ZILIZOTOLEWA	KAZIZILIZOPANGWA KUFANYIKA KATIKA ROBO YA KWANZA MWAKA 2021/22	KIASI CHA FEDHA KILICHOTUMIKA	HATUA YA UTEKELEZAJI	MAONI/CHANGAMOTO
		kuwezesha maazimisho ya wiki ya unyonyeshaji na utoaji wa matone ya vitamin A kwa watoto chini ya miaka mitano	10,800,000	-	kuwezesha maazimisho ya wiki ya unyonyeshaji na utoaji wa matone ya vitamin A kwa watoto chini ya miaka mitano	-	shughuli haijafanyika	Fedha haijapokelewa
		kuwezesha kudurufu kadi za RCH pamoja na Partograph vituoni	20,520,000	-	kuwezesha kudurufu kadi za RCH pamoja na Partograph vituoni	-	shughuli haijafanyika	Fedha haijapokelewa
		Kuwezesha utoaji wa huduma mkoba za Chanjo vituoni	27,720,000	-	Kuwezesha utoaji wa huduma mkoba za Chanjo vituoni	-	shughuli haijafanyika	Fedha haijapokelewa
		Kuwezesha manunuzi na ujazaji wa mitungi ya gesi kwaajili ya utunzaji wa chanjo	23,202,427	-	Kuwezesha manunuzi na ujazaji wa mitungi ya gesi kwaajili ya utunzaji wa chanjo	-	shughuli haijafanyika	Fedha haijapokelewa
		Kuwezesha malipo mbalimbali ikiwemo stationery, bili za umeme, manunuzi ya vifaa vya usafi	24,295,740	-	Kuwezesha malipo mbalimbali ikiwemo stationery, bili za umeme, manunuzi ya vifaa vya usafi	-	shughuli haijafanyika	Fedha haijapokelewa
		Kuwezesha ukarabati mdogo wa miundombinu vituoni	17,837,574	-	Kuwezesha ukarabati mdogo wa miundombinu vituoni	-	shughuli haijafanyika	Fedha haijapokelewa
		JUMLA	274,424,216	-		-		
		FEDHA ZILIZOPOKELEWA NJE WA BAJETI RUZUKU TOKA SERIKALI KUU						
NA		MIRADI	FEDHA ILIYOTENGWA	FEDHA ILIYOTOLEWA	KAZI ZILIZOPANGWA	KIASI CHA FEDHA KILICHOTUMIKA	HATUA YA UTEKELEZAJI	CHANGAMOTO
		Ujenzi wa kituo cha Afya Kipeta		250,000,000.00	Kuwezesha ujenzi wa jengo la wagonjwa wa nje, maabara na kichomea taka kituo cha Afya Kipeta ifikapo Juni, 2022.	-	Hatua za awali zinaendelea	Vifungu vya Fedha bado havijawa-approved kwa matumizi
		Hamas ya uchanjaji wa chanjo ya UVIKO 19		64,146,243.14	Kuwezesha mpango harakishi na jumuisha ya uchanjaji wa chanjo ya UVIKO 19	-	Shughuli zimetokelezw malipo hayajafanyika	Hakuna vifungu vya matumizi ya fedha hizi
		JUMLA		314,146,243.14		O		
		JUMLA AFYA		396,456,243.14		32310000		
		JUMLA KUU BAJETI YA MIRADI	12,426,554,000.00	922,608,968.99		239,801,600.29		