

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

WILAYA YA SUMBAWANGA

Simu Na: (025) 2802042/2801075/2802602

Faksi Na: (025) 2801086

Baruapepe: das@sumbawanga.go.tz

Unapojibu tafadhali taja:



OFISI YA MKUU WA WILAYA,  
S.L.P. 116,  
SUMBAWANGA.

26/07/2022

**YAH: KUITWA KWENYE MAFUNZO YA MAKARANI WA SENA,  
MAUDHUI NA TEHAMA WALIOCHAGULIWA KUFANYA KAZI YA  
MUDA YA SENA YA WATU NA MAKAZI YA MWAKA 2022**

Mkuu wa Wilaya ya Sumbawanga anawatangazia Wananchi Wote Wa Wilaya ya Sumbawanga, waliochaguliwa kufanya kazi ya Muda ya Makarani wa SENA, Maudhui na TEHAMA kuwa wanatakiwa kufika katika Vituo vya Mafunzo kwa ajili ya kuanza Mafunzo Rasmi ambayo yatafanyika katika maeneo ya Tarafa zenu.

Mafunzo yataanza Rasmi siku ya ijumaa tarehe 29/07/2022 saa Mbili kamili, kwa wote waliofanikiwa kuchaguliwa katika nafasi za Makarani wa SENA, Maudhui na TEHAMA.

Aidha kwa yeyote yule ambae hatafika siku ya Tarehe 29/07/2022 nafasi yake itachukuliwa na Washiriki wengine na hakutakuwa na msamaha wowote.

Pamoja na tangazo hili ninaambatanisha na Vituo ambavyo mafunzo yatafanyika kulingana na Kata zenu mlizoombea.

Limetolewa na

Mhe. Sebastian M. Waryuba  
MKUU WA WILAYA  
SUMBAWANGA

VITUO VYA MAFUNZO KWA MAKARANI WA SENSE, MAUDHUI NA  
TEHAMA WILAYA YA SUMBAWANGA

NA	HALMASHAURI	TARAFA	KATA	KITUO CHA MAFUNZO
1	Halmashauri ya ya Wilaya Sumbawanga	Mpui	M/Muungano	Mpui
			Sandulula	
			Mpwapwa	
			Mpui	
			Kanda	
			Kaengesa	
			Lyangalile	
			Ikozi	
			Kalambanzite	
		Laela	Miangelua	Uchile Sekondari
			Kasanzama	
			Laela	
			Mnokola	
			Lusaka	
		Mtowisa	Milepa	Mazoka Sekondari
			Zimba	
			Mtowisa	
Muze				
Kalumbaleza				
Mwadi				
Mfinga				
Kipeta	Kilangawana	Kipeta Sekondari		
	Kipeta			
	Kaoze			
	Nankanga			
	Kapenta			
	Ilemba			
2	Halmashauri ya Manispaa ya Sumbawanga	Lwiche & Itwelele	Kizwite	FPTCT Ushindi,
			Lwiche	
			Mollo	
			Pito	