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OFISI YA RAIS                                                                                                                                                                           

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA                                                                                    

HALMASHAURI YA WILAYA YA SUMBAWANGA 

                                                                                                   SHULE YA SEKONDARI LULA, 

                                                                                                        S.L.P. 283, 

                                                                                                             SUMBAWANGA. 

                                                                                                   18 / 12 / 2020. 

 

JINA LA MWANAFUNZI…………………………………………………… 

S.L.P. 229, 

SUMBAWANGA. 

 

   YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA KIDATO CHA KWANZA MWAKA 2021. 

Napenda kukufahamisha kuwa umechaguliwa kujiunga kidato cha kwanza mwaka 2021 katika 

shule ya sekondari Lula. Shule  ni ya kutwa na ni ya mchanganyiko (wavulana na wasichana) .  

Shule hii ipo kata ya Kanda, kijiji cha Lula, wilaya ya Sumbawanga kilometa 10 kutoka barabara 

kuu ya Tunduma – Sumbawanga. Shule itafunguliwa tarehe 11/01/2021 na unapaswa kuripoti 

tarehe hiyo na isizidi wiki mbili (2) tangu tarehe ya kufunguliwa.  

MAAGIZO MUHIMU YA SHULE 

1. SARE ZA SHULE 

(i) WASICHANA 

(a) Sketi mbili; Moja rangi ya daki bluu na ya pili rangi ya ugoro 

(b) Mashati mawili rangi nyeupe mikono mifupi 

(c) Sweta la rangi ya kijani kibichi 

(d) Viatu jozi mbili vyeusi vya kufunga na kamba  

(e) Soksi nyeupe 

(f) Nguo za michezo track suti rangi ya bluu 

(g) Raba za michezo 

(ii) WAVULANA 

(a) Suruali mbili; Moja rangi ya daki bluu na ya pili rangi ya ugoro 

(b) Mashati mawili rangi nyeupe mikono mifupi 

(c) Sweta la rangi ya kijani kibichi  
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(d) Viatu jozi mbili vyeusi vya kufunga na kamba 

(e) Soksi nyeupe 

(f) Nguo za michezo track suti rangi ya bluu 

(g) Raba za michezo 

 

2. MAHITAJI YA SHULE  

-Jembe moja (1) jipya na mpini wake 

-Kwanja moja(1) jipya 

-Ndoo ndogo (1) mpya (ya lita kumi)  

-Mfagio wa chelewa mmoja (1) 

 

3. MAHITAJI YA MWANAFUNZI 

-Daftari kubwa tisa (9) na ndogo tatu (3). 

-Mkebe mpya na rula. 

-Kalamu za wino wa bluu au nyeusi za kutosha. 

-Karatasi za mazoezi / Ream paper A4, bunda moja (1) tu. 

-Kiti na meza (vya chuma) kwa ajili ya kukalia mwanafunzi. 

-Begi dogo kwa ajili ya kubebea na kutunzia daftari (sio vifungashio). 

-Nakala ya cheti cha kuzaliwa (kama anacho). 

-Kadi ya Bima ya afya (kama anayo). 

-Mwamvuli kwa ajili ya kujikinga na mvua wakati wa masika. 

NB: Shule hii inaongozwa kwa mujibu wa taratibu, kanuni na sheria za Jamhuri ya 

Muungano wa Tanzania. Pia inazingatia miongozo yote inayotolewa na Wizara ya Elimu 

Sayansi na Teknolojia. Miongozo, kanuni, sheria na taratibu za shule zimewekwa kwenye 

mbao za matangazo za shule na utasomewa mara tu ufikapo shuleni. 

****(Tafadhali fika na fomu hii ya maelekezo unaporipoti shuleni)**** 

                                        Karibu sana Lula Sekondari. 
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DAUD KAJOBA 

MKUU WA SHULE 

Simu 0620359595 


