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SUMBAWANGA
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JINA LA MWANAFUNZI..........................................................

YAH:MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI KAOZE WILAYA YA

SUMBAWANGA(V) MKOA WA RUKWA

1.UTANGULIZI

ninafurahi kukutaarifu kuwa umechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza katika shule

ya sekondari kaoze.iliyoko kata ya kaoze.unatakiwa uripoti tarehe 11/01/2021 na mwisho

wa kuripoti ni tarehe 25/01/2021 usipofika ndani ya muda huo uliopangwa utakuwa

umepoteza nafasi yako mwenyewe na utashitakiwa kwa kutomleta mtoto wako shuleni

MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA

2.SARE ZA SHULE

A:WAVULANA

-suluari (4) mbili nyeusi na mbili kakijeshi

-shati jeupe mikono mifupi mawili(2)

-viatu jozi mbili

-raba jozi moja kwa ajili ya michezo

-T-shirt ya rangi ya damu ya mzee

-sweta la blue lisilo na maandishi

-Track suti ya dark blue yenye mistari miwili pembeni na lisilo bana chini

B:WASICHANA

-sketi (4)mbili nyeus,mbili kakijeshi kitambaa kizito

-mashati mawili(2)meupe mikono mifupi

-viatu vyeusi jozi mbili visivyo na visigino virefu



-soksi jozi mbili rangi nyeupe

-sweta rangi ya blue isiyo na maandishi

-raba jozi moja kwa ajili ya michezo

-T–shirt ya rangi ya damu ya mzee

-gaunila solo rangi ya pinki laini kwa ajili ya hosteti.liwe refu kuvuka magoti na

lainingi nzito ndani na ndefu.

C:SHERIA ZA SHULE

Atasomewa atakapofika shuleni

D:VIFAA VYA TAALUMA

-counter book zisizopungua 10

-mkebe na vifaa vya hisabati

-mfuko wa kubebea daftari

-kalamu za kutosha

E:VIFAA VYA USAFI NA ELIMU YA KUJITEGEMEA

-jembe 1 la mpini,fyekeo 1,fagio moja la chelewa.

HITIMISHO

Unaombwa kufanya maandarizi mapema iwezekanavyo.

Mwisho nawatakia maandarizi mema,karibu sana katika shule hii.

RICHARD F KILOSA
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MKUU WA SHULE


