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TANGAZO LA KAZI ZA UJENZI WA JENGO LA DARASA SHULE YA

MSINGI KILYAMATUNDU.

OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI WILAYA YA SUMBAWANGA, LEO TAREHE 21.12.2018
INAWATANGAZIA MAFUNDI WOTE WENYE SIFA KUWA KUNA KAZI YA UJENZI WA VYUMBA
03 VYA MADARASA SHULE YA MSINGI KILYAMATUNDU ILIYOPO WILAYA YA SUMBAWANGA
KATA YA KIPETA

S.L.P 229
SUMBAWANGA

MAFUNDI WANAOTAKIWA KATIKA KAZI HII NI.
A. MAFUNDI SEREMALA
B. MAFUNDI WASHI
C. MAFUNDI KUCHOMELEA
D. MAFUNDI UMEME

SIFA ZA FUNDI ANAYETAKIWA KUOMBA KAZI NI KAMA IFUATAVYO:
1. AWE MTANZANIA

AWE ANAJUA KUSOMA NA KUANDIKA

AWE AMESOMEA KATIKA VYUO VINAVYOTAMBULIKA NA VETA

AWE ANAJUA KUSOMA VIPIMO NA RAMANI ZA UJENZI WA MAJENGO

AWE NA UZOEFU KATIKA KAZI ATAKAYOOMBA NA AORODHESHE SEHEMU

ALIZOWAHI KUFANYA KAZI.

6. AWE NA MALI ISIYOHAMISHIKA KATIKA UDHAMINI WAKE,WATHAMINI WAWILI 02

7. VITABU VYAKUOMBA KAZI HIYO VINAUZWA KWA TSH30,000/=KATIKA OFISI YA
KITENGO CHA MANUNUZI(PMU) S.L.P 229 ,HALMASHAURI YA WILAYA
SUMBAWANGA KWAKILA KAZI INAYOOMBWA

S

MWISHO WA KUPOKEA MAOMBI YA KAZI NI SAA NNE NA NUSU (4:30) ASUBUHI(SAA ZA
AFRIKA MASHARIKI) SIKU YA JUMATATU YA TAREHE 31 DISEMBA 2018 KATIKA OFISI ZA
HALMASHAURI YA WILAYA, KITENGO CHA MANUNUZI (PMU) S.L.P 229, HALMASHAURI
YA WILAYA YA SUMBAWANGA.



ANUANI' YA KUTUMA MAOMBI YA KAZI NI KWA: KATIBU WA BODI YA ZABUNI,
HALMASHAURI YA WILAYA YA SUMBAWANGA, S.L.P 229, SUMBAWANGA - RUKWA.

KWAWALE WATAKAO LETA MKONONI WAZILETE OFISI YA KITENGO CHA
MANUNUZI(PMU) KABLA YA SIKU YA JUMATATU TAREHE 31/12/2018 SAA NNE NA
NUSU(4:30) ASUBUHI BAADA YAHAPO HAZITOPOKELEWA

UFUNGUZI WA TENDA HIZO UTAFANYIKA SIKU YA JUMATATU SAA TANO KAMILI(5:00)
ASUBUHI TAREHE 31/12/2018 KATIKA OFISI YA MWENYEKITI WA HALMASHAURI.

BARUA ZOTE ZA MAOMBI YA KAZI ZIPITISHWE KWA KATIBU WA BODI YA ZABUNI KUPATA
USAJILI NA KUKIRI KUPOKELEWA KWA MAOMBI HAYO

TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA:

NI
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