

HALMASHAURI YA WILAYA YA SUMBAWANGA

SHULE YA SEKONDARI VUMA

S.L.P 718

SUMBAWANGA

15.12.2020

Kumb Na ADMT/VMSS/VOL.I/2020

Mzazi/ Mlezi wa

S. L.P

SUMBAWANGA

YAH: KUCHAGULIWA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI VUMA

ILIYOPO KATA YA MTOWISA WILAYA YA SUMBAWANGA MKOA

WA RUKWA

MZAZI/MLEZI

Ninayofuraha kukujulisha kwamba mwanao amechaguliwa kujiunga na shule hii katika kidato cha kwanza mwaka **2020** shule itafunguliwa 11/01/2021 hivyo anatakiwa kufika shuleni siku hiyo bila kukosa.

MAELEKEZO YA KUJIUNGA NA SHULE

1.0: SARE YA SHULE

Sare ya shule hii ni;

a) WAVULANA:

-Suruali 2 rangi nyeusi

-Mashati 2 mweupe ya mikono mifupi

-Viatu vya ngozi nyeusi jozi 2

-Sweta 1 rangi ya blue

-T-shirt ya blue.

-Soksi za rangi nyeusi jozi 2

-nguo za kushindia suruali ya rangi ya kaki na Tshirt rangi ya blue

b) WASICHANA

- Sketi 2 rangi nyeusi ndefu soksi zisionekane kitambaa kizito
- Mashati 2 ya rangi nyeupe mikono mifupi
- Viatu vya ngozi nyeusi jozi 2 visivyo na visigino virefu
- Sweta 1 rangi ya blue
- T-shirt ya blue
- Soksi za rangi nyeupe jozi 2
- Gauni** shamba dress rangi kijani_kitambaa kizito

c) MAHITAJI MENGINE

- Ndoo 2 zenye ujazo wa lita 10
- Ufagio wa nje (chelewa)
- Jembe jipya lenye mpini
- Fyekeo -Madaftari makubwa 15 (au counter book quire 2 n.k)
- Kamusi (Dictionary) ni ya muhimu sana
- mathematical set (mkebe) na rula yenye urefu wa sentimeta 30 ,Kalamu za kutosha na pencil

-Kila mwanafunzi lazima aje na kiti na dawati vitengenezwe kwa chuma vyenye vipimo vifuatavyo

kiti kimo cha egemeo futi 3 kimo cha kitako inchi 16 top ya kitako square inchi 16 (square pipe kipimo inchi 1x inchi 1)

meza kimo inchi 32 top inchi 16 x inchi 24 (square pipe kipimo inchi 1x inchi 1)

KAMA HATAKUJA NAVYO MWANAFUNZI HATAPOKELEWA KABISA

1.1 VIAMBATANISHO NA FOMU MUHIMU

- i. Fomu ya uchunguzi wa afya (Medical Examination form) ambayo tjazwe na Mganga Mkuu wa Hospitali ya serikali
- ii. Fomu ya Mwanafunzi kukubali kujiunga na shule ya sekondari vuma
- iii. Fomu ya Mzazi kukiri kukubaliana na sheria ,kanuni na maelezo mengine yatakayotolewa na shule

1.2: SHERIA NA KANUNI MUHIMU ZA SHULE ATAZIKUTA SHULENI.

.....

THOMAS .N.

MKUU WA SHULE

VUMA SEKONDARI

OFISI YA RAIS-TAMISEMI

SHULE YA SEKONDARI VUMA

FOMU YA KUKUBALI KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI VUMA

A. SEHEMU YA MWANAFUNZI

1. Jina langu kama lilivyotumika shule ya msingi.....
 2. Shule ya msingi niliyosoma inaitwa
 3. Umri wangu ni miaka Nilizaliwa tarehe
 4. Kimo katika sentimita
 5. Jina kamili la baba yangu ni.....
 6. Jina kamili la mama yangu mzazi ni
 7. Nilizaliwa (Mahali) (Wilaya).....
 8. Kabila langu ni..... wa mkoa wa
 9. Nimekuja kusoma shule ya sekondari Vuma:
 - a) Nimechaguliwa/nimehamia
 - b) Nakubali/sikubali
 - c) Nimeihari/nimelazimishwa
 10. Kwa kuwa nimekubali na nimeihari kusoma shule ya sekondari Vuma, ifuatayo hapa chini ni ahadi yangu yamkataba na Mkuu wa shule kwamba:
 - a) Nitakuwa mtiifu wa sheria za shule zote pamoja na uongozi wa shule kuanzia ngazi ya kiongozi mwanafunzi darasani
 - b) Nitakuwa mstari wa mbele kwa kushiriki kazi zote za shule, masomo, michezo, usafi na uzalishaji mall.
 - c) Nitakuwa mfano mwema katika tabia na mwenendo nikiwa ndani na nje ya mipaka ya shule kwa manufaa yangu kitaaluma na maadili pia kwa heshima ya wazazi, walimu, shule, wilaya, mkoa na Taifa.
- Sahihi ya mwanafunzi Tarehe

B. SEHEMU YA MZAZI/MLEZI

- 1. Jina la mzazi/mlezi
- 2. Unapokaa kwa sasa (kijiji au mji)
- 3. Anuani
- 4. Kazi
- 5. Dini
- 6. Uhusiano wa mwanfuni
- 7. Mzaliwa wa mkoa Wilaya

8. Kwa kuwa nahakikisha mwanafunzi aliyetajwa hapo juu atajiunga na kusoma shule ya sekondari

Vuma mpaka kuhitimu kidato cha nne,

Naahidi kwamba:-

- a) Nitampatia mahitaji yote yanayotakiwa ili aweze kusoma
- b) Nitamhimiza kuwa na mahudhurio mazuri ya shule kila siku
- c) Nitashirikiana na uongozi wa shule katika kumpatia malezi bora, maadili mpaka atakapo maliza masomo yake
- d) Kutokeapo tatizo, nitawasiliana na uongozi wa shule kwa maandishi au kufika mimi mwenyewe

ofisini

Sahihi ya Mzazi/Mlezi Tarehe

PRESIDENT OFFICE -REGIONAL ADMINSTRATIO AND LOCAL GOVERNMENT

VUMA SECONDARY SCHOOL,
P.O BOX 718,
SUMBAWANGA.
DATE.....

MEDICAL OFFICER,
GOVERNMENT HOSPITAL,

.....

REF: REQVEST FOR MEDICAL EXAMINATION

Please examine the above named as to his/her fitness as indicated below and for necessary treatment if required. This certificate must be signed by a qualified Medical Officer of a Government Hospital and returned to school by the student.

MEDICAL CERTIFICATE

Skin Abdomen.....
Eyes Stool.....
Ears Urine
Teeth..... H.B Haemoglobin
Spleen Chest
Any disability

I consider that:

1. He/She is in good health, free from infection disease, worms, bithasia and is fit to come to school.
2. He/She is fit to come to school after having
.....treatment.
3. She is not pregnant

.....

.....

MEDICAL OFFICER

DATE