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YAH:  MAAGIZO YA KUJIUNGA NA KIDATO CHA KWANZA KATIKA SHULE YA 

SEKONDARI UNYIHA MWAKA 2021. 

1.0 Ninayofuraha kukuarifu kuwa umechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza katika shule hii 

mwaka 2021 

1.1 Shule itafunguliwa tarehe 11/01/2021 unatakiwa kuripoti shuleni tarehe 10/01/2021. 

Baada ya hapo msako mkali unaanza. 

2.0 Mambo muhimu ya kuzingatia 

 

(i) WAVULANA  

 Fika na kiti na meza vilivyotengenezwa kwa chuma utakitumia mwenyewe darasani. 

 Mashati meupe ya tetroni mikono mifupi (2) 

 Suruali mbili, rangi ya damu ya mzee moja na nyeusi moja. 

 Viatu vyeusi pea moja vyenye kamba. 

 Raba kwa ajili ya michezo 

 Bukta kwa ajili ya michezo 

 Soksi pea mbili rangi nyeusi. 

 Sweta kwa ajili ya baridi rangi ya zambarau 

 Track suti ya rangi ya bluu bahari 

 T.shirt nyekundu au njano 

 Daftari counter book 12, Mathematics set, rula, biki na penseli za kutosha  

 Rimu (Ataitunza mwanafunzi mwenyewe kwa ajili ya kufanyia mitihani ya kila mwezi 

 

(ii) WASICHANA 

 Fika na kiti na meza vilivyotengenezwa kwa chuma utakitumia mwenyewe darasani. 

 Mashati meupe ya tetroni mikono mifupi (2) 

 Sketi mbili, rangi ya damu ya mzee moja na nyeusi moja ziwe ndefu zifike kwenye 

kifundo cha mguu 

 Viatu vyeusi pea moja vyenye kamba na vyenye visigino vifupi 

 Sweta kwa ajili ya baridi rangi ya zambarau  

 Raba kwa ajili ya michezo 



 Soksi pea mbili nyeupe  

 Gauni la bluu bahari 

 Track suti ya rangi ya bluu bahari 

 T.shirt nyekundu au njano 

 Daftari counter book 12, Mathematics set, rula, biki na penseli za kutosha  

 Rimu (Ataitunza mwanafunzi mwenyewe kwa ajili ya kufanyia mitihani ya kila mwezi 

 

3.0 VIFAA VYA USAFI 

- Jembe lenye mpini 01 jipya 

- Kwanja  01 

- Ndoo ya lita kumi 01 

- Fagio la chelewa 

NB:  Kabidhi vifaa hivi mara tu unaporipoti shuleni siku ya kwanza. 

 

4.0 HOSTEL KWA WASICHANA 

          Gharama za hosteli kama vile chakula na fedha kwa ajili ya mpishi na viungo kuna kamati 

ya wazazi inayoshughulikia piga namba 0765390438,  0786917048 na 0620485345  kwa maelezo 

zaidi. Kwa wasichana wote kukaa hosteli ni LAZIMA kwa usalama zaidi na uangalizi pia. 

 

 

MAHITAJI YA HOSTEL 

1. Godoro futi mbili na nusu. 

2. Mashuka mawili ya rangi ya bluu bahari na Blanketi. 

3. Vyombo vya kulia chakula. 

4. Ndoo kwa ajili ya usafi binafsi. 

5. Sanduku la kuhifadhia vifaa vyako. 

 

5.0  Shule hii inaongozwa kwa mujibu wa sheria ya Elimu na. 25 ya mwaka 1978 na kama ilivyo 

rekebishwa kwa sheria na. 10 ya mwaka 1995. Pia inazingatia miongozo yote inayotolewa na Wizara 

husika. Sheria na kanuni muhimu za shule hii utasomewa mara ufikapo shuleni  

 

NB:  Mzazi/mlezi wa mtoto husika hakikisha mtoto wako amefika kwa muda ulioelekezwa hapo juu. 

 

Nakutakia kila la heri katika maandalizi, 

 

Karibu unyiha sekondari 

 

Asante, 

 

…………………………….. 

KYANDO E. 

MKUU WA SHULE. 

0768 198 713 


