TANGAZO KWA UMMA
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HALMASHAURI YA WILAYA YA SUMBAWANGA
IMEKUWA IKIPOKEA BARUA ZA MAOMBI YA
NAFASI ZA AJIRA ZA WATENDAJI WA VIJIJI
DARAJA III NAFASI 49 KIASI CHA
KUWASABABISHIA WAOMBAUJI KUINGIA
GHARAMA ZISIZOKUWA NA MSIN GI.

KUTOKANA NA MAOMBI HAYO NAPENDA
KUUJULISHA UMMA KWAMBA HALMASHAURI
YA WILAYA YA SUMBAWANGA HAIJAPATA
KIBALI CHA AJIRA KWA NAFASI 49 KWA
MWAKA 2018/2019.

HIVYO TANGAZO - MNALOLIONA KATIKA
MITANDAO YA KIJAMII SI LA UKWELI NI
BATILI.

TUNAENDELEA KUFUATILIA ALIYEHUSIKA
KUTOA TANGAZO HILO.



